Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.182.094.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.062.518.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.182.094.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.062.518.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP
17/10/2022 16:35
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xăng dầu năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
28/09/2022 14:40
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 15:15
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với 1 gói thầu.
14/09/2022 10:32
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phúc lợi của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hải Đăng
11/09/2022 15:42
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải TBMT Mua sắm xăng dầu năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 13:07
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải TBMT Mua sắm trang bị phúc lợi của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/08/2022 07:57
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với 1 gói thầu.
15/08/2022 16:10
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phúc lợi của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với 1 gói thầu.
15/08/2022 13:50
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc, bông băng, vật tư y tế của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRƯỜNG THÀNH
07/08/2022 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị kỹ thuật hoạt động chuyên ngành Khí tượng với 0 gói thầu.
21/04/2023 12:00
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP
17/10/2022 16:35
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm xăng dầu năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
28/09/2022 14:40
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 09:46
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố KQMT gói thầu Mua sắm xăng dầu năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 10:11
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 15:15
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK với 1 gói thầu.
14/09/2022 10:32
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phúc lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hải Đăng
11/09/2022 15:42
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang bị phúc lợi với 1 nhà thầu tham gia.
25/08/2022 11:26
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đăng tải TBMT Mua sắm xăng dầu năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 13:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP
17/10/2022 16:35
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xăng dầu năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
28/09/2022 14:40
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 15:15
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành KTHK của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với 1 gói thầu.
14/09/2022 10:32
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phúc lợi của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hải Đăng
11/09/2022 15:42
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải TBMT Mua sắm xăng dầu năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 13:07
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải TBMT Mua sắm trang bị phúc lợi của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/08/2022 07:57
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với 1 gói thầu.
15/08/2022 16:10
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phúc lợi của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 với 1 gói thầu.
15/08/2022 13:50
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc, bông băng, vật tư y tế của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRƯỜNG THÀNH
07/08/2022 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đạo đức là gì, cô hỏi. Là sự phán đoán để phân biệt giữa đúng và sai, tầm nhìn để nhận ra sự thật, và lòng can đảm để hành động theo nó, là sự cống hiến cho điều tốt đẹp, và sự nhất quán đứng về phía cái tốt dù phải trả giá thế nào đi nữa.What is morality, she asked. Judgement to distinguish right and wrong, vision to see the truth, and courage to act upon it, dedication to that which is good, integrity to stand by the good at any price. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh