Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Thông tin như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 254.965.867 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 254.884.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Thông tin như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 254.965.867 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 254.884.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói dịch vụ sửa chữa hệ thống điều hòa chính xác của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Opencom
31/08/2022 10:00
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải TBMT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/09/2021 08:20
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải TBMT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2021 16:19
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với 1 gói thầu.
28/09/2021 15:43
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với 1 gói thầu.
13/09/2021 10:24
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với 1 gói thầu.
23/08/2021 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Thông tin công bố KQMT gói thầu Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M với 2 nhà thầu tham gia.
06/10/2021 11:46
Trung tâm Thông tin đăng tải TBMT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/09/2021 08:20
Trung tâm Thông tin đăng tải TBMT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2021 16:19
Trung tâm Thông tin đăng tải KHLCNT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M với 1 gói thầu.
28/09/2021 15:43
Trung tâm Thông tin đăng tải KHLCNT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M với 1 gói thầu.
13/09/2021 10:24
Trung tâm Thông tin đăng tải KHLCNT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M với 1 gói thầu.
23/08/2021 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói dịch vụ sửa chữa hệ thống điều hòa chính xác của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Opencom
31/08/2022 10:00
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải TBMT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/09/2021 08:20
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải TBMT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2021 16:19
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với 1 gói thầu.
28/09/2021 15:43
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với 1 gói thầu.
13/09/2021 10:24
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra, đánh giá, duy trì, bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại phòng máy chủ tầng M của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin với 1 gói thầu.
23/08/2021 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Thông tin là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Thông tin là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Thông tin là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Thông tin có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Thông tin là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thế giới này đã có đủ phụ nữ biết cách thông minh. Nó cần phụ nữ sẵn lòng đơn giản. Thế giới này đã có đủ phụ nữ biết cách nổi bật. Nó cần phụ nữ biết cách can đảm. Thế giới này đã có đủ phụ nữ được ưa thích. Nó cần phụ nữ đức hạnh. Chúng ta cần phụ nữ, và cả đàn ông nữa, hướng tới sống đúng đắn về đạo đức hơn là đúng đắn về xã giao. "
Peter Marshall
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info