Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 132 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 102 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 82 gói thầu, trong đó có 102 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 76 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,11%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.388.913.197 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.290.207.301 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới như sau:
- Có quan hệ với 132 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,11%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.388.913.197 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.290.207.301 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho nhân viên Trung tâm Y tế Chợ Mới của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHÁT GROUP
31/07/2026 09:13
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho nhân viên Trung tâm Y tế Chợ Mới của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 09:41
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho nhân viên Trung tâm Y tế Chợ Mới năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với 1 gói thầu.
02/07/2026 14:14
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho nhân viên Trung tâm Y tế Chợ Mới năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với 1 gói thầu.
02/07/2026 10:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tiêu hao bổ sung 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT
03/06/2026 08:29
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Lập giấy phép môi trường cho Trung tâm Y tế Chợ Mới của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV VINA XANH
26/05/2026 10:55
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Lập giấy phép môi trường cho Trung tâm Y tế Chợ Mới của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với 2 gói thầu.
26/05/2026 10:51
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic cho Nhà thuốc Trung tâm y tế Chợ Mới năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ KIÊN ĐAN
25/05/2026 14:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải TBMT Vật tiêu hao bổ sung 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/05/2026 10:07
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Vật tiêu hao bổ sung 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với 1 gói thầu.
19/05/2026 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu Vật tiêu hao bổ sung 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH trang thiết bị y tế Trung Anh, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUỲNH DUY, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT
03/06/2026 08:29
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu Thuốc generic cho Nhà thuốc Trung tâm y tế Chợ Mới năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAMAKI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ KIÊN ĐAN
25/05/2026 14:25
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic bổ sung lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂY NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NĂM PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔ THÀNH
09/02/2026 10:15
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu hàng hóa vật tiêu hao bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT DEN TA, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ THỊNH PHÁT, CỬA HÀNG HÙNG HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÀNH AN, CÔNG TY TNHH MEDIFOOD, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÂM
22/01/2026 14:42
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu hàng hóa oxy y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
16/01/2026 11:06
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu Lắp đặt lại hệ thống báo cháy tự động cho khối điều trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FUJI HTC AN GIANG
25/12/2025 08:38
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu Thuốc generic bổ sung lần 6 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
06/11/2025 19:00
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng trang thiết bị y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ VẠN KHANG
05/09/2025 14:37
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu Hóa chất xét nghiệm sinh hóa theo máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBYT VIỆT NAM CBN
05/09/2025 11:11
Trung tâm y tế Chợ Mới công bố kết quả gói thầu Thuốc generic bổ sung năm 2025 lần 3 cho Trung tâm y tế Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM
06/08/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho nhân viên Trung tâm Y tế Chợ Mới của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHÁT GROUP
31/07/2026 09:13
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho nhân viên Trung tâm Y tế Chợ Mới của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 09:41
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho nhân viên Trung tâm Y tế Chợ Mới năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với 1 gói thầu.
02/07/2026 14:14
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho nhân viên Trung tâm Y tế Chợ Mới năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với 1 gói thầu.
02/07/2026 10:11
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tiêu hao bổ sung 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT
03/06/2026 08:29
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Lập giấy phép môi trường cho Trung tâm Y tế Chợ Mới của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV VINA XANH
26/05/2026 10:55
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Lập giấy phép môi trường cho Trung tâm Y tế Chợ Mới của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với 2 gói thầu.
26/05/2026 10:51
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic cho Nhà thuốc Trung tâm y tế Chợ Mới năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ KIÊN ĐAN
25/05/2026 14:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải TBMT Vật tiêu hao bổ sung 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/05/2026 10:07
Bên mời thầu Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải KHLCNT Vật tiêu hao bổ sung 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới với 1 gói thầu.
19/05/2026 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới là chủ đầu tư của 102 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 65 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 37 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới là chủ đầu tư của 76 TBMT, trong đó tự mời thầu 53 TBMT, đơn vị khác mời thầu 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới là chủ đầu tư của 99 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Chợ Mới là chủ đầu tư có quan hệ với 132 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách tốt nhất để thành công trong đời là hành động theo lời khuyên mà ta trao cho người khác. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh