Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 98 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 166 gói thầu, trong đó có 96 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 64 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 20 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,63%, Xây lắp 7,81%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.696.701.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.154.704.126 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,63%, Xây lắp 7,81%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.696.701.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.154.704.126 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị vệ sinh tại các khoa thuộc Trung tâm y tế Hòa An của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:09
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn và chống thấm trần phòng mổ Khoa Ngoại thuộc Trung tâm y tế Hòa An của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ, VẬN TẢI VÀ XÂY LẮP BẢO LINH
13/08/2026 14:54
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm cho khám sức khỏe toàn dân của Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT VIỆT NAM
10/08/2026 16:30
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn và chống thấm trần phòng mổ Khoa Ngoại thuộc Trung tâm y tế Hòa An của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
06/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm cho khám sức khỏe toàn dân của Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:20
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm, vật dụng hàng hóa phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ NGỌC MAI CAO BẰNG
29/05/2026 09:13
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm, vật dụng hàng hóa phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
25/05/2026 14:35
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn và đóng trần bộ phận Truyền nhiễm, khoa Nội thuộc Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ, VẬN TẢI VÀ XÂY LẮP BẢO LINH
18/05/2026 08:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn và đóng trần bộ phận Truyền nhiễm, khoa Nội thuộc Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
14/05/2026 15:31
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế tại Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ CAO BẰNG
12/05/2026 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Hòa An công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ CAO BẰNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DH VIỆT NAM, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ TRẦN NGA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
03/02/2026 10:11
Trung tâm y tế Hòa An công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ TRẦN NGA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN AN , CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ
14/01/2026 09:17
Trung tâm y tế Hòa An công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường tại Trung tâm Y tế huyện Hoà An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ENCOPL BẰNG GIANG
20/12/2025 10:35
Trung tâm y tế Hòa An đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tư vấn Lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường tại Trung tâm Y tế huyện Hoà An với 1 gói thầu.
20/12/2025 10:25
Trung tâm y tế Hòa An công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế máy thổi khí của hệ thống sử lý nước thải tại Trung tâm Y tế Hoà An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KHÁNH GIANG
01/07/2025 17:07
Trung tâm y tế Hòa An đăng tải KHLCNT Sữa chữa, thay thế máy thổi khí của hệ thống sử lý nước thải tại Trung tâm y tế huyện Hòa An với 1 gói thầu.
01/07/2025 17:02
Trung tâm y tế Hòa An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế huyện Hoà An năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ CAO BẰNG, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ TRẦN NGA
28/06/2025 11:22
Trung tâm y tế Hòa An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế huyện Hoà An năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 10:04
Trung tâm y tế Hòa An đăng tải KHLCNT Mua sắm khí y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế huyện Hòa An năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:38
Trung tâm y tế Hòa An đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế huyện Hoà An năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2025 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị vệ sinh tại các khoa thuộc Trung tâm y tế Hòa An của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:09
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn và chống thấm trần phòng mổ Khoa Ngoại thuộc Trung tâm y tế Hòa An của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ, VẬN TẢI VÀ XÂY LẮP BẢO LINH
13/08/2026 14:54
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm cho khám sức khỏe toàn dân của Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT VIỆT NAM
10/08/2026 16:30
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn và chống thấm trần phòng mổ Khoa Ngoại thuộc Trung tâm y tế Hòa An của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
06/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm cho khám sức khỏe toàn dân của Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:20
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm, vật dụng hàng hóa phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ NGỌC MAI CAO BẰNG
29/05/2026 09:13
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm, vật dụng hàng hóa phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
25/05/2026 14:35
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn và đóng trần bộ phận Truyền nhiễm, khoa Nội thuộc Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ, VẬN TẢI VÀ XÂY LẮP BẢO LINH
18/05/2026 08:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn và đóng trần bộ phận Truyền nhiễm, khoa Nội thuộc Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An với 1 gói thầu.
14/05/2026 15:31
Bên mời thầu Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế tại Trung tâm y tế Hòa An năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ CAO BẰNG
12/05/2026 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An đã đăng tải 20 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An là chủ đầu tư của 98 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 68 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 30 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An là chủ đầu tư của 64 TBMT, trong đó tự mời thầu 56 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An là chủ đầu tư của 116 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Hòa An là chủ đầu tư có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu giống như bệnh sởi, luống tuổi rồi bệnh mới phát thì thật chẳng hay ho gì. "
Duoglas Jerold
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh