Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.486.811.084 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.738.803.828 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.486.811.084 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.738.803.828 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN THỊNH HEALTH
30/12/2024 14:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 15:21
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDI GREEN
08/10/2024 14:35
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
01/10/2024 15:32
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
01/10/2024 15:21
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
21/08/2024 17:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
21/08/2024 17:27
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
21/08/2024 17:11
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm in ấn phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở In Ngọc Mai
21/08/2024 15:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
21/08/2024 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDI GREEN
08/10/2024 14:35
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 với 1 gói thầu.
01/10/2024 15:32
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 với 1 gói thầu.
01/10/2024 15:21
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 với 3 gói thầu.
21/08/2024 17:39
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 với 3 gói thầu.
21/08/2024 17:27
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 với 3 gói thầu.
21/08/2024 17:11
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ công bố kết quả gói thầu Mua sắm in ấn phẩm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở In Ngọc Mai
21/08/2024 15:20
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 với 3 gói thầu.
21/08/2024 08:59
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm in ấn phẩm năm 2024 với 1 gói thầu.
08/08/2024 17:04
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mộc Trà
08/08/2024 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN THỊNH HEALTH
30/12/2024 14:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 15:21
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDI GREEN
08/10/2024 14:35
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
01/10/2024 15:32
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
01/10/2024 15:21
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
21/08/2024 17:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
21/08/2024 17:27
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
21/08/2024 17:11
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm in ấn phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở In Ngọc Mai
21/08/2024 15:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ với 3 gói thầu.
21/08/2024 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lời nói trần tục, sự im lặng thiêng liêng, nhưng cũng tàn bạo và chết chóc: vì thế chúng ta phải học cả hai. "
Thomas Carlyle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh