Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 15:22 11/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trung tâm Y tế huyện Đất Đỏ
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đất đỏ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
784/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
07/12/2023 14:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:20 11/12/2023
đến
09:00 22/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/12/2023 (20/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Cao Phát Vũng Tàu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 15 Phan Bội Châu, Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 Công ty TNHH Thiết kế và Xây dựng Nam Long Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 102 Nguyễn Hữu Huân, Phường Long Tâm, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 Sở Xây dựng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 01 Phạm Văn Đồng, phường Phước Trung, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP Tư vấn lập E-HSMT Số 162 Bình Giã - Phường 8 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 Công ty TNHH Minh Hoàng Châu Tư vấn thẩm định E-HSMT 183/9/38 Lưu Chí Hiếu, phường 10, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 162 Bình Giã - Phường 8 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
7 Công ty TNHH Minh Hoàng Châu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 183/9/38 Lưu Chí Hiếu, phường 10, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ >=5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.167
m3
2
Tháo dỡ cửa tủ
1.34
m2
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
3
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
2
bộ
5
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.233
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
2.233
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
2.233
m3
8
Bê tông lót nền rộng >250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
0.74
m3
9
Lát nền, sàn, tiết diện gạch 600x600, vữa XM mác 75
16.095
m2
10
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.211
m3
11
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.007
100m2
12
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.023
tấn
13
Lắp tấm đan
1
cái
14
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.155
m3
15
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
3.149
m2
16
Công tác ốp gạch vào tường gạch ceramic 300x600, vữa XM mác 75
18.36
m2
17
Công tác ốp gạch vào tường vách ngăn bàn gạch 250x400, vữa XM mác 75
7.504
m2
18
Lát đá mặt bàn rửa vữa XM mác 75
3.57
m2
19
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
22.765
m2
20
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
16.095
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
38.86
m2
22
Khung inox đỡ lavabo
2
cái
23
Lắp dựng cửa tủ khung nhôm
1.34
m2
24
Lavabo
3
bộ
25
Lắp đặt vòi lavabo
3
cái
26
Phễu thu sàn
1
cái
27
Shiphon D60
1
cái
28
Ống PVC D60
0.12
100m
29
Y PVC D60
3
cái
30
Lơi PVC D60
12
cái
31
PHÒNG SÚC RỬA DẠ DÀY
32
Thông tắc phễu thu sàn
1
hệ thống
33
HỒ NƯỚC SẢNH CHÍNH
34
Tháo dỡ bét phun D42
3
bộ
35
Lắp đặt bét phun D42
3
bộ
36
Hút toàn bộ nước hồ để sửa chữa
200
m3
37
Vệ sinh đáy hồ
272.8
m2
38
Thông tắc hệ thống cấp nước
1
HT
39
Phụ kiện khác hồ nước
1
40
Bơm nước hoàn trả hồ nước
200
m3
41
NHÀ TRẠM
42
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt nền đá 1x2 bằng máy khoan cầm tay
1.296
m3
43
Phá dỡ kết cấu bê tông lót bằng máy khoan cầm tay
1.296
m3
44
Bê tông đá 4x6, vữa bê tông mác 150
1.296
m3
45
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.296
m3
46
SỬA CHỮA HỆ THỐNG ĐIỆN
47
Đèn LED panel, âm trần, ánh sáng trắng, hình chữ nhật KT: 1200x300, công suất 48W
231
cái
48
Đèn LED tuýp, áp trần, ánh sáng trắng, KT: 600, công suất 18W
2
bộ
49
Đèn LED đơn áp trần, ánh sáng trắng, D300mm, 24W
13
cái
50
Đèn LED Downlight âm trần, ánh sáng trắng, D60mm, 9W
90
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y Tế Huyện Đất Đỏ như sau:

  • Có quan hệ với 41 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,80 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.799.855.934 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.052.887.828 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây