Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 14 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,14%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 3,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.323.134.811 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.906.664.991 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,14%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 3,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.323.134.811 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.906.664.991 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt phòng lấy mẫu máu và cải tạo khu vực Dược tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT KẾ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ART HOUSE
28/07/2026 16:23
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt phòng lấy mẫu máu và cải tạo khu vực Dược tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
27/07/2026 16:36
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính, máy in, máy scan, máy tính bảng, đầu đọc vân tay của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
21/07/2026 16:13
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm: Máy vi tính, máy in, máy scan, máy tính bảng, đầu đọc vân tay tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:16
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Thay thế bộ tạo đèn Laze dùng cho máy xét nghiệm huyết học tự động Nihon Kohden, Model: MEK-9100 tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
15/07/2026 17:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trần nhà 5 tầng tại Trung tâm y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thiết bị Nguyên Khang
13/07/2026 16:28
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng, sữa chữa, thay thế linh kiện Hệ thống ô xy trung tâm tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
09/07/2026 16:26
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trần nhà 5 tầng tại Trung tâm y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
09/07/2026 14:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm triển khai kỹ thuật mới phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Kỳ Anh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
07/07/2026 11:16
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Mua sắm sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm triển khai kỹ thuật mới phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Kỳ Anh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/06/2026 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm triển khai kỹ thuật mới phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Kỳ Anh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN BÌNH, CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
07/07/2026 11:16
Trung tâm y tế Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm test sinh phẩm sử dụng năm 2025 – 2026 tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÀNH AN, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TƯỜNG KHUÊ
04/11/2025 15:38
Trung tâm y tế Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ lần 4 năm 2025 tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TƯỜNG KHUÊ, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
09/10/2025 11:08
Trung tâm y tế Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ lần 3 năm 2025 tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG ÂU
08/08/2025 14:30
Trung tâm y tế Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc lần 2 năm 2025 sử dụng tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
06/08/2025 09:23
Trung tâm y tế Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh Quý II/2025 tại Trung tâm y tế huyện Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ TÂN HOÀ PHÁT
23/05/2025 14:06
Trung tâm y tế Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế phục vụ khám chữa bệnh Quý II/2025 tại Trung tâm y tế huyện Kỳ Anh với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:04
Trung tâm y tế Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung Hóa chất phục vụ khám chữa bệnh Quý II/2025 tại Trung tâm y tế huyện Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM
13/05/2025 10:58
Trung tâm y tế Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Thay thế hệ thống đo lường trung thế của Trung tâm y tế huyện Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
09/05/2025 15:29
Trung tâm y tế Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thay thế hệ thống đo lường trung thế của Trung tâm y tế huyện Kỳ Anh với 1 gói thầu.
09/05/2025 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt phòng lấy mẫu máu và cải tạo khu vực Dược tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT KẾ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ART HOUSE
28/07/2026 16:23
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt phòng lấy mẫu máu và cải tạo khu vực Dược tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
27/07/2026 16:36
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính, máy in, máy scan, máy tính bảng, đầu đọc vân tay của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
21/07/2026 16:13
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm: Máy vi tính, máy in, máy scan, máy tính bảng, đầu đọc vân tay tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:16
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Thay thế bộ tạo đèn Laze dùng cho máy xét nghiệm huyết học tự động Nihon Kohden, Model: MEK-9100 tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
15/07/2026 17:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trần nhà 5 tầng tại Trung tâm y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thiết bị Nguyên Khang
13/07/2026 16:28
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng, sữa chữa, thay thế linh kiện Hệ thống ô xy trung tâm tại Trung tâm Y tế Kỳ Anh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
09/07/2026 16:26
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trần nhà 5 tầng tại Trung tâm y tế Kỳ Anh của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với 1 gói thầu.
09/07/2026 14:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm triển khai kỹ thuật mới phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Kỳ Anh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
07/07/2026 11:16
Bên mời thầu Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Mua sắm sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm triển khai kỹ thuật mới phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Kỳ Anh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/06/2026 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh đã đăng tải 14 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh là chủ đầu tư của 48 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh là chủ đầu tư của 28 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Kỳ Anh là chủ đầu tư có quan hệ với 75 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thực ra khi chúng ta còn nhỏ, bao giờ cũng có một người hoặc một vài người, trong những năm tháng hồn nhiên vô tư mà bây giờ chẳng còn cách nào quay lại được ấy, đã từng mang đến cho chúng ta những niềm vui bình dị. "
Sói Xám Mọc Cánh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026