Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 110 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 96 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 77 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 20,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.557.079.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.030.682.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 20,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.557.079.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.030.682.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
09/09/2022 14:31
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
09/08/2022 11:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT TÂN THUẬN
29/07/2022 11:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 09:46
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
27/07/2022 15:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
18/07/2022 14:01
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
14/07/2022 14:06
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
13/07/2022 13:41
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
23/06/2022 15:28
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
20/06/2022 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
09/09/2022 14:31
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Mua trang phục y tế năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
09/08/2022 11:39
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố KQMT gói thầu Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 10:40
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT TÂN THUẬN
29/07/2022 11:20
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 09:46
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
27/07/2022 15:52
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 với 1 gói thầu.
18/07/2022 14:01
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 với 1 gói thầu.
14/07/2022 14:06
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 với 1 gói thầu.
13/07/2022 13:41
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
23/06/2022 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
09/09/2022 14:31
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
09/08/2022 11:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT TÂN THUẬN
29/07/2022 11:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 09:46
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
27/07/2022 15:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
18/07/2022 14:01
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
14/07/2022 14:06
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
13/07/2022 13:41
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
23/06/2022 15:28
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
20/06/2022 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh là chủ đầu tư của 111 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 111 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 24 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh là chủ đầu tư của 96 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thì không thể mang tiền vào quan tài được, nhưng tiền có thể bỏ người vào quan tài. "
Vẫn cứ thích em
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026