Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 110 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 127 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 77 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,69%, Xây lắp 19,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.557.079.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.030.682.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,69%, Xây lắp 19,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.557.079.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.030.682.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 111 KHLCNT trong đó có 111 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
09/09/2022 14:31
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
09/08/2022 11:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT TÂN THUẬN
29/07/2022 11:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 09:46
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
27/07/2022 15:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
18/07/2022 14:01
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
14/07/2022 14:06
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
13/07/2022 13:41
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
23/06/2022 15:28
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
20/06/2022 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
09/09/2022 14:31
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Mua trang phục y tế năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
09/08/2022 11:39
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố KQMT gói thầu Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 10:40
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT TÂN THUẬN
29/07/2022 11:20
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 09:46
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
27/07/2022 15:52
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 với 1 gói thầu.
18/07/2022 14:01
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 với 1 gói thầu.
14/07/2022 14:06
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 với 1 gói thầu.
13/07/2022 13:41
Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
23/06/2022 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
09/09/2022 14:31
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
09/08/2022 11:39
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT TÂN THUẬN
29/07/2022 11:20
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 09:46
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua hệ thống camera cho Cơ sở 2 Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
27/07/2022 15:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
18/07/2022 14:01
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu mua trang phục y tế năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
14/07/2022 14:06
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng của Trung tâm Y tế quận Bình Thạnh năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
13/07/2022 13:41
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG PHÚ
23/06/2022 15:28
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa mở rộng phòng Đông y Trạm y tế Phường 21 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
20/06/2022 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải 111 KHLCNT, trong đó có 105 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải 26 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh đã đăng tải 127 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 127 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 77 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế Quận Bình Thạnh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu là gì? Yêu là đặt tất cả các nghị lực của mình vào tay kẻ khác. "
J. Gav Their