Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 17 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,12%, Xây lắp 2,94%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.930.941.127 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.944.999.387 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu như sau:
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,12%, Xây lắp 2,94%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.930.941.127 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.944.999.387 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hoá chất năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
31/07/2026 08:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hoá chất năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/07/2026 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hoá chất năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ EHC VIỆT NAM
21/07/2026 15:57
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hoá chất năm 2026 - 2028 cho Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
22/06/2026 14:50
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2026 15:49
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu và các dịch vụ liên quan của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với 3 gói thầu.
10/06/2026 14:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê dịch vụ tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Trung Đức
10/06/2026 12:18
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thuê dịch vụ tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và phát triển Tâm Nghĩa
10/06/2026 12:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu và các dịch vụ liên quan của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với 3 gói thầu.
09/06/2026 07:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Quỳ Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hoá chất năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
31/07/2026 08:52
Trung tâm Y tế Quỳ Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm các mặt hàng vật tư, hóa chất năm 2025 - 2026 cho Trung tâm y tế huyện Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN, CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM, CÔNG TY TNHH TMDV PN FOOD, Công ty cổ phần Dược Anh Khôi, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ TRÀNG AN, CÔNG TY TNHH XUÂN VY, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẢO AN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
20/05/2025 14:16
Trung tâm Y tế Quỳ Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm các mặt hàng vật tư, hóa chất năm 2025 - 2026 cho Trung tâm y tế huyện Quỳ Châu với 10 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 09:20
Trung tâm Y tế Quỳ Châu đăng tải TBMT Mua sắm các mặt hàng vật tư, hóa chất năm 2025 - 2026 cho Trung tâm y tế huyện Quỳ Châu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 16:41
Trung tâm Y tế Quỳ Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm các mặt hàng vật tư, hóa chất năm 2025-2026 cho Trung tâm y tế huyện Quỳ Châu với 1 gói thầu.
02/04/2025 09:36
Trung tâm Y tế Quỳ Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm các mặt hàng vật tư, hóa chất năm 2025-2026 cho Trung tâm y tế huyện Quỳ Châu với 1 gói thầu.
01/04/2025 16:44
Trung tâm Y tế Quỳ Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO THÁI DƯƠNG VIỆT NAM
30/12/2024 14:25
Trung tâm Y tế Quỳ Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đánh giá tình trạng suy dinh dưỡng của trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI GIA HIỂN
26/12/2024 18:20
Trung tâm Y tế Quỳ Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị đánh giá tình trạng suy dinh dưỡng của trẻ em với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 09:16
Trung tâm Y tế Quỳ Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng với 4 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hoá chất năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
31/07/2026 08:52
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hoá chất năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/07/2026 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hoá chất năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ EHC VIỆT NAM
21/07/2026 15:57
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hoá chất năm 2026 - 2028 cho Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
22/06/2026 14:50
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2026 15:49
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu và các dịch vụ liên quan của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với 3 gói thầu.
10/06/2026 14:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê dịch vụ tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Trung Đức
10/06/2026 12:18
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thuê dịch vụ tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và phát triển Tâm Nghĩa
10/06/2026 12:15
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm Y tế Quỳ Châu và các dịch vụ liên quan của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu với 3 gói thầu.
09/06/2026 07:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu đã đăng tải 17 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu là chủ đầu tư của 34 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Quỳ Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 109 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn bè được sinh ra, không phải được tạo ra. "
Henry Brooks Adams
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026