Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.398.440.604 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.767.075.321 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.398.440.604 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.767.075.321 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,70%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 của Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: HÙNG ANH
26/08/2026 14:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT May trang phục y tế năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ, VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÚC
10/08/2026 13:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera an ninh, giám sát toàn viện tại Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ Sở Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Gia Khang
04/08/2026 15:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera an ninh, giám sát toàn viện tại Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
04/08/2026 08:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera an ninh, giám sát toàn viện tại Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
03/08/2026 09:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera an ninh, giám sát toàn viện tại Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/07/2026 13:56
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
21/07/2026 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ, VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÚC
10/08/2026 13:59
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm đợt 1 năm 2025 cho Trạm Y tế các xã, thị trấn trực thuộc Trung tâm Y tế huyện Sơn Hà. với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:46
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đăng tải KHLCNT Cung cấp vật rẻ tiền mau hỏng đợt 1 năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Sơn Hà với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:37
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm đợt 1 năm 2025 cho Trung tâm Y tế huyện Sơn Hà với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:06
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sữa cho người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
10/03/2025 17:23
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sữa cho người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Sơn Hà với 3 nhà thầu tham gia.
11/02/2025 08:27
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sữa cho người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Sơn Hà theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/02/2025 11:47
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm sữa cho người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Sơn Hà với 3 gói thầu.
06/01/2025 21:32
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: May trang phục y tế cho viên chức, người lao động năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
03/12/2024 08:53
TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Quản lý bệnh viện năm 2024-2025 cho 15 cơ sở khám, chữa bệnh (14 Trạm Y tế xã, 01 Trung tâm Y tế huyện) thuộc Trung tâm Y tế Huyện Sơn Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
03/12/2024 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 của Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: HÙNG ANH
26/08/2026 14:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT May trang phục y tế năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:57
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ, VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÚC
10/08/2026 13:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera an ninh, giám sát toàn viện tại Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ Sở Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Gia Khang
04/08/2026 15:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera an ninh, giám sát toàn viện tại Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
04/08/2026 08:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera an ninh, giám sát toàn viện tại Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
03/08/2026 09:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera an ninh, giám sát toàn viện tại Trung tâm Y tế Sơn Hà của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/07/2026 13:56
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ với 1 gói thầu.
21/07/2026 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SƠN HÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy chăm chút từng khoảnh khắc của cuộc đời vì thời gian như bóng câu qua khe cửa và cuộc đời chỉ là một mùa hè ngắn ngủi. "
Samuel Jackson
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh