Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 140 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 128 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,50%, Xây lắp 7,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.027.238.362 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.574.266.878 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà như sau:
- Có quan hệ với 140 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,50%, Xây lắp 7,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.027.238.362 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.574.266.878 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,93%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (3)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2026 11:20
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVGS. Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG TS
25/08/2026 10:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVĐT: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆP AN
25/08/2026 09:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư dự án: Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Nhà phẫu thuật - Xquang, Trung tâm Y tế Thạch Hà của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với 3 gói thầu.
22/08/2026 17:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư dự án: Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Nhà phẫu thuật - Xquang, Trung tâm Y tế Thạch Hà của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với 3 gói thầu.
22/08/2026 17:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Y dụng cụ cho các khoa, phòng
tại Trung tâm Y tế Thạch Hà năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SÔNG LA
07/08/2026 20:34
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng Hệ thống khí nén trung tâm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
04/08/2026 17:37
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Thạch Hà năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LAM HỒNG
03/08/2026 20:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Y dụng cụ cho các khoa, phòng tại Trung tâm Y tế Thạch Hà năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với 1 gói thầu.
31/07/2026 18:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Hệ thống khí nén trung tâm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Thạch Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế huyện Thạch Hà năm 2025 với 3 gói thầu.
28/06/2025 11:34
Trung tâm Y tế Thạch Hà đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm biến áp tại Trung tâm Y tế huyện Thạch Hà với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:49
Trung tâm Y tế Thạch Hà công bố kết quả gói thầu V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sữa chữa một số hạng mục khoa truyền nhiễm và khoa khám bệnh Trung tâm y tế huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI HỢP LỰC
13/06/2025 15:33
Trung tâm Y tế Thạch Hà công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống oxy, khí nén tại Trung tâm Y tế huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
13/06/2025 15:26
Trung tâm Y tế Thạch Hà đăng tải KHLCNT Gói thầu Lắp đặt hệ thống Oxy, khí nén tại Trung tâm y tế huyện Thạch Hà với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:03
Trung tâm Y tế Thạch Hà đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: sửa chữa một số hạng mục Khoa Truyền nhiễm và Khoa Khám bệnh Trung tâm Y tế huyện Thạch Hà với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:56
Trung tâm Y tế Thạch Hà công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: May đồng phục công tác cho viên chức và người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ MAY CẨM HƯƠNG
04/06/2025 09:50
Trung tâm Y tế Thạch Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc bổ sung đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu:
01/06/2025 09:50
Trung tâm Y tế Thạch Hà đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: May đồng phục công tác cho viên chức và người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:08
Trung tâm Y tế Thạch Hà đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: May đồng phục công tác cho viên chức và người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2026 11:20
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVGS. Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG TS
25/08/2026 10:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVĐT: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆP AN
25/08/2026 09:55
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư dự án: Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Nhà phẫu thuật - Xquang, Trung tâm Y tế Thạch Hà của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với 3 gói thầu.
22/08/2026 17:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư dự án: Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Nhà phẫu thuật - Xquang, Trung tâm Y tế Thạch Hà của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với 3 gói thầu.
22/08/2026 17:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Y dụng cụ cho các khoa, phòng
tại Trung tâm Y tế Thạch Hà năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SÔNG LA
07/08/2026 20:34
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng Hệ thống khí nén trung tâm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
04/08/2026 17:37
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Thạch Hà năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LAM HỒNG
03/08/2026 20:58
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Y dụng cụ cho các khoa, phòng tại Trung tâm Y tế Thạch Hà năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với 1 gói thầu.
31/07/2026 18:19
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Hệ thống khí nén trung tâm của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà là chủ đầu tư của 111 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 65 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 46 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà là chủ đầu tư của 40 TBMT, trong đó tự mời thầu 30 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà là chủ đầu tư của 83 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thạch Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 140 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống không bao giờ là bế tắc thực sự nếu con người dám rời bỏ những lối mòn và dũng cảm tìm ra những giá trị mới. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh