Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 136 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 138 gói thầu, trong đó có 134 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 129 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.844.600.059 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.706.647.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.844.600.059 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.706.647.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm in lịch Bkloc cho cán bộ viên chức, người lao động và các TYT xa, phường thuộc TTYT Thủy Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất thương mại và dịch vụ minh hòa
08/12/2025 17:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm in lịch Bkloc cho cán bộ viên chức, người lao động và các TYT xa, phường thuộc TTYT Thủy Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
03/12/2025 18:42
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm que thử xét nghiệm định tính Morphine cho Cơ sở Methadone Thủy sơn và Thủy Triều của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ROCO
28/11/2025 15:40
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm que thử xét nghiệm định tính Morphine cho Cơ sở Methadone Thủy sơn và Thủy Triều của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
26/11/2025 16:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bơm định liều cho Cơ sở Methadone Thủy Sơn và Thủy Triều của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ NAM GIANG
21/11/2025 16:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mua sắm Bơm định liều cho Cơ sở Methadone Thủy Sơn và Thủy Triều của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
19/11/2025 15:30
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm làm biển tên các Trạm Y tế xã, phường thuộc Trung tâm y tế Thuỷ Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN TRÍ CÔNG
19/11/2025 15:26
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm làm biển tên các Trạm Y tế xã, phường thuộc Trung tâm y tế Thuỷ Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
14/11/2025 11:14
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư , nhân công sửa chữa tại Cơ sở Methadone Thủy Triều thuộc Trung tâm Y tế Thủy Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ TÌNH
06/11/2025 11:42
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm áo mưa cho cán bộ, viên chức, người lao động thuộc Trung tâm Y tế Thuỷ Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THUỶ
31/10/2025 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Thủy Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ ngoại kiểm chất lượng nước sạch trên địa bàn thành phố Thuỷ Nguyên giai đoạn 07 tháng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN Y HỌC LAO ĐỘNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
19/06/2025 15:15
Trung tâm y tế Thủy Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua sắm dịch vụ ngoại kiểm chất lượng nước sạch trên địa bàn thành phố Thuỷ Nguyên giai đoạn 07 tháng năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 15:16
Trung tâm y tế Thủy Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ Sửa chữa sơn tường, ốp tường nhựa, cửa nhôm kính, xử lý chống thấm,… cho 04 Trạm Y tế và 04 Điểm trạm Y tế thuộc Trung tâm Y tế Thành Phố Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀO THỊ TÌNH
06/06/2025 16:05
Trung tâm y tế Thủy Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ May trang phục bảo hộ lao động cho cán bộ, viên chức, người lao động Trạm Y tế xã, phường và các điểm trạm thuộc Trung tâm Y tế Thành Phố Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LINH ANH
04/06/2025 16:12
Trung tâm y tế Thủy Nguyên đăng tải TBMT Mua sắm dịch vụ ngoại kiểm chất lượng nước sạch trên địa bàn thành phố Thuỷ Nguyên giai đoạn 07 tháng năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 14:42
Trung tâm y tế Thủy Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ Sửa chữa sơn tường, ốp tường nhựa, cửa nhôm kính, xử lý chống thấm,… cho 04 Trạm Y tế và 04 Điểm trạm Y tế thuộc Trung tâm Y tế Thành Phố Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
02/06/2025 15:54
Trung tâm y tế Thủy Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ May trang phục bảo hộ lao động cho cán bộ, viên chức, người lao động Trạm Y tế xã, phường và các điểm trạm thuộc Trung tâm Y tế Thành Phố Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:30
Trung tâm y tế Thủy Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ ngoại kiểm chất lượng nước sạch trên địa bàn thành phố Thuỷ Nguyên giai đoạn 07 tháng năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 09:31
Trung tâm y tế Thủy Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ Cung cấp vật tư, nhân công sửa chữa điện và tường bao cho Trạm Y tế xã Ninh Sơn và hai Điểm trạm Y tế Phù Ninh, An Sơn thuộc Trung tâm Y tế Thành Phố Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN KIÊN
26/05/2025 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm in lịch Bkloc cho cán bộ viên chức, người lao động và các TYT xa, phường thuộc TTYT Thủy Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất thương mại và dịch vụ minh hòa
08/12/2025 17:01
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm in lịch Bkloc cho cán bộ viên chức, người lao động và các TYT xa, phường thuộc TTYT Thủy Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
03/12/2025 18:42
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm que thử xét nghiệm định tính Morphine cho Cơ sở Methadone Thủy sơn và Thủy Triều của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ROCO
28/11/2025 15:40
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm que thử xét nghiệm định tính Morphine cho Cơ sở Methadone Thủy sơn và Thủy Triều của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
26/11/2025 16:50
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bơm định liều cho Cơ sở Methadone Thủy Sơn và Thủy Triều của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ NAM GIANG
21/11/2025 16:25
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mua sắm Bơm định liều cho Cơ sở Methadone Thủy Sơn và Thủy Triều của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
19/11/2025 15:30
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm làm biển tên các Trạm Y tế xã, phường thuộc Trung tâm y tế Thuỷ Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN TRÍ CÔNG
19/11/2025 15:26
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm làm biển tên các Trạm Y tế xã, phường thuộc Trung tâm y tế Thuỷ Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên với 1 gói thầu.
14/11/2025 11:14
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư , nhân công sửa chữa tại Cơ sở Methadone Thủy Triều thuộc Trung tâm Y tế Thủy Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ TÌNH
06/11/2025 11:42
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm áo mưa cho cán bộ, viên chức, người lao động thuộc Trung tâm Y tế Thuỷ Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THUỶ
31/10/2025 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên là chủ đầu tư của 136 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 122 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên là chủ đầu tư của 137 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm y tế Thủy Nguyên là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi một người bạn gặp khó khăn, đừng làm phiền anh ta khi hỏi liệu bạn giúp được gì không mà hãy nghĩ ra việc gì đó thích hợp và bắt tay làm. "
Edgar Watson Howe
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026