Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:51 04/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, khắc phục thiệt hại do cơn bão số 3 năm 2024 (YAGI) gây ra tại 21 Trạm Y tế phường, xã; các điểm trạm Y tế và Trung tâm Y tế thành phố Thuỷ Nguyên
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, khắc phục thiệt hại do cơn bão số 3 năm 2024 (YAGI) gây ra tại 21 Trạm Y tế phường, xã; các điểm trạm Y tế và Trung tâm Y tế thành phố Thuỷ Nguyên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố và quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 14/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500071084_2503041537
Ngày phê duyệt
04/03/2025 22:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm y tế thành phố Thủy Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:49 04/03/2025
đến
15:00 14/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 14/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/03/2025 (12/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tập đoàn phát triển Đông Nam Á Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 69 đường 25/10 phường Thủy Đường, thành phố Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng thương mại Minh Ngọc Tư vấn lập E-HSMT Số 117 đường 25/10 phường Thủy Đường, thành phố Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Ngô Quyền Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 5, phường Thủy Đường, thành phố Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng thương mại Minh Ngọc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 117 đường 25/10 phường Thủy Đường, thành phố Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Ngô Quyền Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 5, phường Thủy Đường, thành phố Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Máy trộn vữa ≥ 80L
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 150L
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường rào dày 2cm, vữa XM M75
27.02
m2
2
Sơn tường rào không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
27.02
m2
3
Chặt bỏ cây xanh bị đổ
10
cây
4
Vận chuyển cây xanh đi đổ
3
chuyến
5
Sản xuất, lắp đặt biển alumech (bao gồm cả khung)
3.52
m2
6
Sản xuất, lắp đặt bộ chữ tên trạm bằng alumech
1
bộ
7
HẠNG MỤC: ĐIỂM TRẠM THỦY TRIỀU THUỘC TRẠM Y TẾ PHƯỜNG THỦY HÀ
8
Gia công vì kèo thép hộp mạ kẽm, khẩu độ <= 9 m
0.0824
tấn
9
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.0824
tấn
10
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.4748
tấn
11
Lắp dựng xà gồ thép
0.4748
tấn
12
Lợp mái tôn múi mạ màu dày 0,45mm
1.7422
100m2
13
Sửa chữa, gắn vá tường thu hồi
1
gói
14
Tôn úp nóc, úp góc
34.25
m
15
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,0m
2
cái
16
Nậm sứ
2
cái
17
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
25
m
18
Sản xuất, lắp đặt biển alumech ( bao gồm cả khung)
3.4
m2
19
Sản xuất, lắp đặt bộ chữ tên trạm bằng alumech
1
bộ
20
HẠNG MỤC: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG QUẢNG THANH
21
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.5375
m2
22
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
13.8
m
23
Xây chèn khuôn bằng gạch 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
0.0787
m3
24
Trát hèm cửa, dày 2cm, vữa XM M75
2.057
m2
25
Sơn dặm vá lại hèm cửa không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3.399
m2
26
Sản xuất, lắp đặt cửa sổ nhôm kính, nhôm hệ, kính an toàn 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
5.5375
m2
27
Cắt nền sân bê tông bằng máy
16
m
28
Phá dỡ kết cấu bê tông nền sân bằng máy khoan cầm tay
0.4
m3
29
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
2.6624
1m3
30
Ván khuôn lót móng
0.0096
100m2
31
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
0.144
m3
32
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0448
100m2
33
Bê tông móng, M200, đá 1x2
0.448
m3
34
Đắp đất hố móng công trình
0.8875
m3
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0217
100m3
36
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.0217
100m3/1km
37
Gia công cột bằng thép ống mạ kẽm D110x3
0.122
tấn
38
Sản xuất thép bản mã chân cột
6.28
kg
39
Lắp cột thép các loại
0.1283
tấn
40
Gia công vì kèo thép hình mạ kẽm khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.237
tấn
41
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.237
tấn
42
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.2803
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép
0.2803
tấn
44
Lợp mái tôn mạ màu dày 0,45mm
0.99
100m2
45
Bê tông hoàn trả nền sân, M200, đá 1x2
0.4
m3
46
Lát gạch sân hoàn trả, Tiết diện gạch 400x400mm, vữa XM M75
4
m2
47
HẠNG MỤC: TRỤ SỞ CHÍNH LẠI XUÂN THUỘC TRẠM Y TẾ XÃ LIÊN XUÂN
48
Lợp mái tôn mạ màu dày 0,45mm
0.1
100m2
49
Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 76mm
0.36
100m
50
Gia công cột bằng thép ống mạ kẽm D90x2 đỡ lán tôn sân
0.1557
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây