Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 232 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 252 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 446 gói thầu, trong đó có 246 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 79 gói (với 86 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 438 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 362 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,21%, Xây lắp 5,81%, Tư vấn 17,44%, Phi tư vấn 39,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 298.940.936.089 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 294.577.218.129 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 232 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,21%, Xây lắp 5,81%, Tư vấn 17,44%, Phi tư vấn 39,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 298.940.936.089 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 294.577.218.129 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 14 gói thầu, trong đó trúng 14 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.37% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Ninh Bình (1), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Ninh Bình (1), Không xác định (5)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu mua sắm và lắp đặt hệ thống camera an ninh tại Cơ sở 2 và Cơ sở 4 trường Đại học Thủ đô Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI
28/08/2026 12:54
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu mua sắm và lắp đặt hệ thống camera an ninh tại Cơ sở 2 và Cơ sở 4 trường Đại học Thủ đô Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC HỒNG ĐỨC
28/08/2026 12:52
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera an ninh tại Cơ sở 2 và Cơ sở 4 trường Đại học Thủ đô Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội với 3 gói thầu.
28/08/2026 12:48
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục cho viên chức, người lao động và người học các hệ đào tạo dài hạn tuyển sinh năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội với 1 gói thầu.
27/08/2026 19:51
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua giáo trình, tài liệu của Trường Đại học Thủ đô Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SÁCH SÀI GÒN
25/08/2026 21:01
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế lắp đặt thiết bị, tháo dỡ, sửa chữa, dọn dẹp các phòng vệ sinh nhà Hiệu bộ và nhà H2 tại Cơ sở 1 Trường Đại học Thủ đô Hà Nội của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MH E&C VIỆT NAM
22/08/2026 18:01
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Thay thế lắp đặt thiết bị, tháo dỡ, sửa chữa, dọn dẹp các phòng vệ sinh nhà Hiệu bộ và nhà H2 tại Cơ sở 1 Trường Đại học Thủ đô Hà Nội của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội với 1 gói thầu.
22/08/2026 17:31
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của Trường tiểu học, trung học cơ sở, trung học phổ thông Thăng Long của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI
17/08/2026 19:58
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của Trường tiểu học, trung học cơ sở, trung học phổ thông Thăng Long của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC HỒNG ĐỨC
17/08/2026 19:56
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của Trường tiểu học, trung học cơ sở, trung học phổ thông Thăng Long của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội với 3 gói thầu.
17/08/2026 19:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá dự toán chi tiết hạng mục: Mua sắm thiết bị phòng thí nghiệm - thực hành khoa học dữ liệu – big data và phòng thực hành lập trình nhúng/IoT Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ QUỐC TẾ
16/09/2025 19:44
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật hạng mục Xây dựng bài giảng e-learning năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI HƯNG LONG
04/07/2025 18:11
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá thiết bị và dịch vụ hạng mục Xây dựng bài giảng e-learning năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ PSD
04/07/2025 18:03
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu của khối tiểu học, khối trung học cơ sở, khối trung học phổ thông trường TH, THCS và THPT Thăng Long của Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
04/07/2025 17:13
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm phục vụ xây dựng ngân hàng đề thi tuyển dụng viên chức làm việc tại các cơ sở giáo dục công lập các Quận, huyện năm 2025 của Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trần Gia Tâm
03/07/2025 18:05
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2025 của Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI
01/07/2025 09:37
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2025 của Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC HỒNG ĐỨC
01/07/2025 09:35
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2025 của Trường Đại học Thủ đô Hà Nội với 3 gói thầu.
01/07/2025 09:33
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp tập huấn nâng cao năng lực giảng dạy, nghiên cứu khoa học cho đội ngũ giảng viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Giáo dục
01/07/2025 09:16
Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp tập huấn nâng cao năng lực giảng dạy, nghiên cứu khoa học cho đội ngũ giảng viên với 1 gói thầu.
01/07/2025 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu mua sắm và lắp đặt hệ thống camera an ninh tại Cơ sở 2 và Cơ sở 4 trường Đại học Thủ đô Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI
28/08/2026 12:54
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu mua sắm và lắp đặt hệ thống camera an ninh tại Cơ sở 2 và Cơ sở 4 trường Đại học Thủ đô Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC HỒNG ĐỨC
28/08/2026 12:52
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera an ninh tại Cơ sở 2 và Cơ sở 4 trường Đại học Thủ đô Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội với 3 gói thầu.
28/08/2026 12:48
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục cho viên chức, người lao động và người học các hệ đào tạo dài hạn tuyển sinh năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội với 1 gói thầu.
27/08/2026 19:51
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua giáo trình, tài liệu của Trường Đại học Thủ đô Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SÁCH SÀI GÒN
25/08/2026 21:01
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế lắp đặt thiết bị, tháo dỡ, sửa chữa, dọn dẹp các phòng vệ sinh nhà Hiệu bộ và nhà H2 tại Cơ sở 1 Trường Đại học Thủ đô Hà Nội của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MH E&C VIỆT NAM
22/08/2026 18:01
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Thay thế lắp đặt thiết bị, tháo dỡ, sửa chữa, dọn dẹp các phòng vệ sinh nhà Hiệu bộ và nhà H2 tại Cơ sở 1 Trường Đại học Thủ đô Hà Nội của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội với 1 gói thầu.
22/08/2026 17:31
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của Trường tiểu học, trung học cơ sở, trung học phổ thông Thăng Long của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI
17/08/2026 19:58
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của Trường tiểu học, trung học cơ sở, trung học phổ thông Thăng Long của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC HỒNG ĐỨC
17/08/2026 19:56
Bên mời thầu Trường Đại học Thủ đô Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của Trường tiểu học, trung học cơ sở, trung học phổ thông Thăng Long của chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội với 3 gói thầu.
17/08/2026 19:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội là chủ đầu tư của 252 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 144 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 108 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội là chủ đầu tư của 86 TBMT, trong đó tự mời thầu 54 TBMT, đơn vị khác mời thầu 32 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội là chủ đầu tư của 438 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Thủ đô Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 232 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dưới tất cả những nụ cười, lời đùa giỡn, niềm hân hoan ấy là một con người hoàn toàn khác… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh