Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Lê Duẩn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,48%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 56,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.602.832.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.164.155.632 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Lê Duẩn như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,48%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 56,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.602.832.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.164.155.632 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Mua mới thiết bị nhà bếp của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuất nhập khẩu và Sản xuất Kama
01/07/2026 16:59
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua mới giường gỗ nội trú của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FANDA
01/07/2026 16:49
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua mới điều hòa của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VTECOM
01/07/2026 11:26
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua mới thiết bị giảng dạy và nâng cấp hệ thống sánh sáng sân khấu của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ APEC VIỆT NAM
01/07/2026 11:23
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải KHLCNT Tài sản, trang thiết bị của Trường Lê Duẩn của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn với 4 gói thầu.
01/07/2026 11:15
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua mới 10 bộ máy vi tính để bàn và 02 chiếc máy in A4 của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ APEC VIỆT NAM
24/06/2026 18:49
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải KHLCNT Tài sản, trang thiết bị của Trường Lê Duẩn của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn với 4 gói thầu.
23/06/2026 16:10
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: "Mua mới 10 bộ máy vi tính để bàn và 02 chiếc máy in A4" của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn với 1 gói thầu.
13/06/2026 23:35
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giáo cụ trực quan của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
25/05/2026 17:53
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ trải nghiệm ngoài nhà trường của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
10/04/2026 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Lê Duẩn đăng tải KHLCNT Thẩm định giá cho các gói thầu thuộc danh mục Mua sắm, thuê thiết bị, dịch vụ thực hiện tổ chức các lớp Bồi dưỡng, tập huấn kỹ năng nghiệp vụ của Trường Lê Duẩn với 1 gói thầu.
23/03/2026 19:54
Trường Lê Duẩn công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led đa năng tại Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CMC THĂNG LONG
25/08/2025 15:27
Trường Lê Duẩn công bố kết quả gói thầu Thuê thiết bị phục vụ giảng dạy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CMC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI G8 VIỆT NAM
25/08/2025 15:27
Trường Lê Duẩn công bố KQMT gói thầu Mua sắm màn hình Led đa năng tại Trường Lê Duẩn với 3 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 10:15
Trường Lê Duẩn đăng tải TBMT Mua sắm màn hình Led đa năng tại Trường Lê Duẩn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 12:25
Trường Lê Duẩn đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công tại Trường Lê Duẩn với 1 gói thầu.
02/06/2025 09:16
Trường Lê Duẩn công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Phôtô, in giấy chứng nhận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN TIẾN SƠN
04/04/2025 15:48
Trường Lê Duẩn công bố kết quả gói thầu Thuê trang phục, cung cấp đạo cụ phục vụ biểu diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI G8 VIỆT NAM
04/04/2025 10:59
Trường Lê Duẩn công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ dụng cụ, nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỰC IN HOÀ BÌNH
04/04/2025 10:56
Trường Lê Duẩn công bố kết quả gói thầu Dịch vụ trải nghiệm ngoài nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ VUIDI TOUR
04/04/2025 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Mua mới thiết bị nhà bếp của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuất nhập khẩu và Sản xuất Kama
01/07/2026 16:59
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua mới giường gỗ nội trú của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FANDA
01/07/2026 16:49
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua mới điều hòa của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VTECOM
01/07/2026 11:26
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua mới thiết bị giảng dạy và nâng cấp hệ thống sánh sáng sân khấu của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ APEC VIỆT NAM
01/07/2026 11:23
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải KHLCNT Tài sản, trang thiết bị của Trường Lê Duẩn của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn với 4 gói thầu.
01/07/2026 11:15
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua mới 10 bộ máy vi tính để bàn và 02 chiếc máy in A4 của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ APEC VIỆT NAM
24/06/2026 18:49
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải KHLCNT Tài sản, trang thiết bị của Trường Lê Duẩn của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn với 4 gói thầu.
23/06/2026 16:10
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: "Mua mới 10 bộ máy vi tính để bàn và 02 chiếc máy in A4" của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn với 1 gói thầu.
13/06/2026 23:35
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giáo cụ trực quan của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
25/05/2026 17:53
Bên mời thầu Trường Lê Duẩn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ trải nghiệm ngoài nhà trường của chủ đầu tư Trường Lê Duẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
10/04/2026 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Lê Duẩn là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Lê Duẩn là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Lê Duẩn là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Lê Duẩn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Lê Duẩn là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rơi nước mắt là một việc mà khi đã thành thói quen là sẽ rất khó kiềm chế, con người càng khóc càng yếu đuối. "
Minh Nguyệt Thính Phong
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026