Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.102.844.297 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.102.441.229 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.102.844.297 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.102.441.229 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: nhiên liệu phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI XĂNG DẦU VÂN ANH
12/09/2025 12:48
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, thực phẩm bao gói sẵn, phụ gia thực phẩm để nấu ăn, thực phẩm ăn liền, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI SAFCO
12/09/2025 12:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Thịt và các sản phẩm từ thịt, pate phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
12/09/2025 12:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
12/09/2025 12:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: sữa chua, sữa tươi, các sản phẩm từ sữa, kem flan, bánh phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
12/09/2025 12:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, thực phẩm bao gói sẵn, phụ gia thực phẩm để nấu ăn, thực phẩm ăn liền, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 với 5 gói thầu.
12/09/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, thực phẩm bao gói sẵn, phụ gia thực phẩm để nấu ăn, thực phẩm ăn liền, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 với 5 gói thầu.
11/09/2025 17:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, chống thấm, lát gạch mái sân thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG HTDECO
25/07/2024 07:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chống thấm, lát gạch mái sân thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 với 1 gói thầu.
16/07/2024 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa Trường Mầm Non 6 - Hạng mục: Cải tạo mới nhà vệ sinh phòng chức năng lầu 3 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ADCONS
29/11/2023 19:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON 6 công bố kết quả gói thầu Cải tạo, chống thấm, lát gạch mái sân thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG HTDECO
25/07/2024 07:33
TRƯỜNG MẦM NON 6 đăng tải KHLCNT Cải tạo, chống thấm, lát gạch mái sân thượng với 1 gói thầu.
16/07/2024 16:41
TRƯỜNG MẦM NON 6 công bố kết quả gói thầu Sữa chữa Trường Mầm Non 6 - Hạng mục: Cải tạo mới nhà vệ sinh phòng chức năng lầu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ADCONS
29/11/2023 19:22
TRƯỜNG MẦM NON 6 đăng tải KHLCNT Công trình Sữa chữa Trường Mầm Non 6 - Hạng mục: Cải tạo mới nhà vệ sinh phòng chức năng lầu 3 với 1 gói thầu.
29/11/2023 19:20
TRƯỜNG MẦM NON 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG
10/08/2023 08:39
TRƯỜNG MẦM NON 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH
10/08/2023 08:38
TRƯỜNG MẦM NON 6 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trường mầm non 6, hạng mục: Sơn lại chống thấm mặt tiền và bọc lưới hàng rào 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÔI SAO
30/06/2022 15:32
TRƯỜNG MẦM NON 6 đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường mầm non 6, hạng mục: Sơn lại chống thấm mặt tiền và bọc lưới hàng rào 2022 với 1 gói thầu.
27/06/2022 14:15
TRƯỜNG MẦM NON 6 đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở để làm nhà xe CB - GV - NV; bạt che hành lang ở các tầng 2, 3 công trình trường Mầm Non 6 với 1 gói thầu.
20/12/2021 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: nhiên liệu phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI XĂNG DẦU VÂN ANH
12/09/2025 12:48
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, thực phẩm bao gói sẵn, phụ gia thực phẩm để nấu ăn, thực phẩm ăn liền, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI SAFCO
12/09/2025 12:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Thịt và các sản phẩm từ thịt, pate phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
12/09/2025 12:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
12/09/2025 12:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: sữa chua, sữa tươi, các sản phẩm từ sữa, kem flan, bánh phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
12/09/2025 12:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, thực phẩm bao gói sẵn, phụ gia thực phẩm để nấu ăn, thực phẩm ăn liền, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 với 5 gói thầu.
12/09/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, thực phẩm bao gói sẵn, phụ gia thực phẩm để nấu ăn, thực phẩm ăn liền, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 với 5 gói thầu.
11/09/2025 17:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, chống thấm, lát gạch mái sân thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG HTDECO
25/07/2024 07:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, chống thấm, lát gạch mái sân thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 với 1 gói thầu.
16/07/2024 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa Trường Mầm Non 6 - Hạng mục: Cải tạo mới nhà vệ sinh phòng chức năng lầu 3 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ADCONS
29/11/2023 19:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 6 là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta đều biết sức mạnh của hồi ức, có đôi khi sáng bóng tựa viên kim cương, có đôi khi lại chỉ như những vết sắt gỉ, nhưng trong trái mỗi người, nó vĩnh viễn tỏa ra một thứ ánh sáng ấm áp. "
Thái Trí Hằng
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh