Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:08 08/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Mầm Non 6
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục & đào tạo năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 15/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 23/QĐ-MN6
Ngày phê duyệt
07/08/2023 15:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non 6
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:05 08/08/2023
đến
15:30 15/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 15/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.400.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu bốn trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/08/2023 (13/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Kiến trúc và Xây dựng Sài Gòn Xanh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Phú Gia Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Phú Gia Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
15
bộ
2
Tháo dỡ bồn rửa tay Inox kt 1400x400mm
2
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
12
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
24
bộ
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
51.535
m2
6
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
7.731
m3
7
Tháo dỡ gạch ốp tường
91.08
m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
91.08
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ
72.18
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
115.175
m2
11
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
17.98
m3
12
Vận chuyển phế thải bằng xe thô sơ 2,5xe/m3
45
xe
13
Tháo dỡ hệ thống cấp thoát nước cũ
5
công
14
Vệ sinh nền trước khi đổ bê tông
51.535
m2
15
Xây xếp sàn âm WC bằng gạch ống 8x8x19, vữa XM mác 75
7.731
m3
16
Công tác đổ bê tông nền đá mi, vữa bê tông mác 200
2.577
m3
17
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 100
51.535
m2
18
Quét nước xi măng
23.12
1m2
19
Quét dung dịch chống thấm (trước và sau khi đổ bt đá mi)
23.12
1m2
20
Lát nền, sàn bằng gạch 30x30cm, vữa XM mác 100
51.535
1m2
21
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
72.18
1m2
22
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
115.175
1m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
187.355
1m2
24
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 30x60cm, vữa XM mác 75
91.08
1m2
25
Tháo dỡ, gia cố và lắp đặt tận dụng lại bàn đá lavabo
3
bộ
26
Cung cấp lắp đặt bàn đá granite đặt lavabo khung và chân Inox kt 1800x450x450 mm
3
bộ
27
Cung cấp lắp đặt vách ngăn compact xí bệt kt 800x1000 mm
14
vách
28
Cung cấp lắp đặt vách ngăn compact chậu tiểu kt 400x1000 mm
12
vách
29
Lắp đặt chậu xí bệt
17
bộ
30
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
9
bộ
31
Lắp đặt chậu tiểu nam
18
bộ
32
Lắp đặt vòi lavabo
18
bộ
33
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
16
cái
34
Lắp đặt van xả chậu xả chậu tiểu nam
18
cái
35
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ
36
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
6
bộ
37
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
6
cái
38
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 21mm
0.3
100m
39
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 27mm
0.3
100m
40
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 34mm
0.25
100m
41
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 42mm
0.2
100m
42
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 60mm
0.25
100m
43
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 90mm
0.2
100m
44
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 114mm
0.2
100m
45
Lắp đặt côn nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 114mm
12
cái
46
Lắp đặt côn nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 90mm
10
cái
47
Lắp đặt côn nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 60mm
18
cái
48
Lắp đặt côn nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 42mm
15
cái
49
Lắp đặt côn nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 34mm
15
cái
50
Lắp đặt côn nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 27mm
30
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây