Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.368.758.322 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.164.170.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.368.758.322 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.164.170.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non Bà Điểm của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BSN
04/09/2026 16:28
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non Bà Điểm của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:19
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non Bà Điểm của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm với 1 gói thầu.
31/08/2026 13:36
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm Non Bà Điểm của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm với 1 gói thầu.
31/08/2026 13:34
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm ( Bánh mì mặn ngọt, bông lan mặn ngọt) cho học sinh trường Mầm non Bà Điểm Năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỊNH PHÁT GP
25/08/2026 12:17
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung Cấp thực phẩm Bánh Flan, Sữa chua các loại cho học sinh trường Mầm non Bà Điểm Năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM ÁNH HỒNG
25/08/2026 11:19
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột cho học sinh mầm non trường Mầm non Bà Điểm năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
25/08/2026 11:15
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Sữa bột bữa ăn sáng cho học sinh trường Mầm non Bà Điểm năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN TÂN VIỆT PHÁP
25/08/2026 11:10
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Ga phục vụ nấu ăn cho học sinh trường Mầm non Bà Điểm năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SƠN BÌNH
25/08/2026 11:05
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bà Điểm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm Gạo phục vụ nấu ăn cho học sinh trường Mầm non Bà Điểm năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Anh
25/08/2026 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Bà Điểm là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu là mỗi sợi tơ. Tấm vải tình yêu nhất định phải do hai người dệt từng sợi một mới tạo nên hạnh phúc. "
Tào Đình
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh