Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.260.308.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.256.034.514 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.260.308.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.256.034.514 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Tham quan du lịch Nha Trang cho Trường Mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ DỊCH VỤ DU LỊCH SUNNYLAND
25/05/2026 16:54
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Tham quan du lịch Nha Trang cho Trường Mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, sửa chữa Trường mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNNH Một thành viên Phú Khang Thành
02/12/2025 14:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Gói thầu xây lắp, sửa chữa Trường mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang với 1 gói thầu.
25/11/2025 09:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Gói thầu xây lắp, sửa chữa Trường mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang với 1 gói thầu.
25/11/2025 09:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các loại bánh mì, bánh bao, bánh bông lan phục vụ ăn sáng cho trẻ Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HOÀNG PHÁT
05/09/2025 13:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm sữa chua phục vụ ăn xế cho trẻ học bán trú tại Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LKT PHỤC HƯNG
04/09/2025 16:57
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm dinh dưỡng (sữa) phục vụ ăn sáng cho trẻ tại Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VITADAIRY VIỆT NAM
04/09/2025 16:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhiên liệu đầu vào (Gas) để chế biến suất ăn bán trú cho trẻ tại Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ TÂN VIỆT SƠN
04/09/2025 16:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trái cây các loại cho trẻ học bán trú tại Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ RAU CỦ QUẢ YẾN NGỌC
04/09/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Cô Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Cô Giang với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:05
Trường Mầm non Cô Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Cô Giang với 1 gói thầu.
21/05/2024 15:17
Trường Mầm non Cô Giang công bố kết quả gói thầu Mua thịt heo, bò, gà (nấu ăn sáng, ăn trưa, ăn xế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
28/03/2024 18:07
Trường Mầm non Cô Giang công bố kết quả gói thầu Mua bánh plan, sữa chua (ăn xế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
28/03/2024 17:58
Trường Mầm non Cô Giang công bố kết quả gói thầu Mua rau củ, thực phẩm (nấu ăn sáng), gạo (nấu ăn trưa).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH chế biến nông sản Thực phẩm xanh
28/03/2024 17:55
Trường Mầm non Cô Giang công bố kết quả gói thầu Mua rau củ, thực phẩm (nấu ăn trưa, ăn xế).
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thực Phẩm Sạch Trí Đức
28/03/2024 17:49
Trường Mầm non Cô Giang công bố kết quả gói thầu Mua sữa (ăn sáng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCHOOL NUTRITION METAMILK SG
28/03/2024 17:45
Trường Mầm non Cô Giang công bố kết quả gói thầu Mua hải sản (nấu ăn sáng, ăn trưa, ăn xế).
- Nhà thầu trúng thầu: HKD CƠ SỞ THỦY SẢN LÊ THÀNH
28/03/2024 17:41
Trường Mầm non Cô Giang công bố kết quả gói thầu Mua sữa (ăn trưa 1 ngày/tuần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI FINDKOSTS THỤY SĨ
28/03/2024 17:37
Trường Mầm non Cô Giang công bố kết quả gói thầu Mua bánh (ăn sáng, ăn xế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HOÀNG PHÁT
28/03/2024 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Tham quan du lịch Nha Trang cho Trường Mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ DỊCH VỤ DU LỊCH SUNNYLAND
25/05/2026 16:54
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Tham quan du lịch Nha Trang cho Trường Mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, sửa chữa Trường mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNNH Một thành viên Phú Khang Thành
02/12/2025 14:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Gói thầu xây lắp, sửa chữa Trường mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang với 1 gói thầu.
25/11/2025 09:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Gói thầu xây lắp, sửa chữa Trường mầm non Cô Giang của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang với 1 gói thầu.
25/11/2025 09:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các loại bánh mì, bánh bao, bánh bông lan phục vụ ăn sáng cho trẻ Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HOÀNG PHÁT
05/09/2025 13:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm sữa chua phục vụ ăn xế cho trẻ học bán trú tại Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LKT PHỤC HƯNG
04/09/2025 16:57
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm dinh dưỡng (sữa) phục vụ ăn sáng cho trẻ tại Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VITADAIRY VIỆT NAM
04/09/2025 16:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhiên liệu đầu vào (Gas) để chế biến suất ăn bán trú cho trẻ tại Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ TÂN VIỆT SƠN
04/09/2025 16:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Cô Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trái cây các loại cho trẻ học bán trú tại Trường Mầm non Cô Giang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ RAU CỦ QUẢ YẾN NGỌC
04/09/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cô Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trước khi chúng ta đạt được quyền năng to lớn, chúng ta phải đạt được sự khôn ngoan để dùng tốt nó. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026