Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 12:09 24/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Mầm non Cô Giang
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục và đào tạo năm 2024 của Quận đã giao cho Văn phòng ủy ban nhân dân Quận 1
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
13:00 31/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
192/QĐ-MNCG
Ngày phê duyệt
20/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Cô Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:07 24/05/2024
đến
13:00 31/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 31/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/05/2024 (28/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Xây dựng hạ tầng Tường Phát Tư vấn Lập thiết kế - dự toán Số 89/1/59A1 đường 8, phường Tăng Nhơn Phú B, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đăng Quân Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán Lô officetel L10-6 Block Lucky Chung cư Richmond City, 207 C Nguyễn Xí, phường 26, Quận Bình Thạnh, thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Quản lý Xây dựng Sài Gòn Tư vấn lập E-HSMT Số 2, đường số 9, khu phố 5, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 144 đường số 16, khu đô thị Vạn Phúc, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Quản lý Xây dựng Sài Gòn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2, đường số 9, khu phố 5, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 144 đường số 16, khu đô thị Vạn Phúc, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
7 Trường Mầm non Cô Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 50 đường Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7 kW * Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và đính kèm các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê (Giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn giá trị gia tăng); + Hợp đồng thuê mướn hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn thiết bị nhằm phục vụ cho gói thầu (trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác xây dựng - Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
164.93
m2
2
Phá dỡ hộp gen
0.1553
m3
3
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, vữa XM M75, XM PCB40
0.1553
m3
4
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
180.4613
m2
5
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
180.4613
m2
6
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
199.944
m2
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
6.1536
m3
8
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
6.1536
m3
9
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
399.888
m2
10
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM M100, XM PCB40
199.944
m2
11
Lắp đặt phễu thu mái - Đường kính 90mm
15
cái
12
Tháo dỡ trần
53.5425
m2
13
CCLD trần thạch cao khung nổi 600x600
24.6325
m2
14
Đóng trần thạch cao khung chìm chống ẩm
28.91
m2
15
Tháo dỡ phụ kiện bồn cầu, vòi xịt, vòi xả lavabo, bồn tiểu
64
cái
16
CCLD bộ xả bồn cầu
25
cái
17
CCLD vòi xả lavabo + bộ xả lavabo
23
cái
18
CCLD bộ xả bồn tiểu nam
16
cái
19
CCLD khung inox 0,6x1,44 mặt bàn lavabo
1
cái
20
CCLD khung inox mặt bàn lavabo+ thay cửa mặt đứng Lavabo
11
cái
21
Tháo dỡ lắp đặt lại vách ngăn compact bằng thủ công
31.656
m2
22
Phá dỡ nền gạch
66.72
m2
23
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng nhà vệ sinh
66.72
m2
24
Quét dung dịch chống thấm nền nhà
133.44
m2
25
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM M100, XM PCB40
66.72
m2
26
Lát nền, sàn gạch nhám - Tiết diện gạch 400x400, vữa XM M75, PCB40
14.78
m2
27
Lát nền, sàn gạch nhám - Tiết diện gạch 600x600, vữa XM M75, PCB40
51.94
m2
28
Đục nhám mặt tường lớp học
51.14
m2
29
Ốp tường lớp học- Tiết diện gạch 300x600m2, vữa XM M75, PCB40
51.14
m2
30
Công tác bảo trì cụm bơm PCCC - Thay thế tủ điều khiển bơm PCCC
1
tủ
31
Thay ống D76 đường hút
0.06
100mét
32
Thay ống D34 đường hút
0.03
100mét
33
Thay lúp pê D76
2
cái
34
Thay lúp pê D34
1
cái
35
Van 1 chiều D76
2
cái
36
Van 1 chiều D34
1
cái
37
Chống rung D76
4
cái
38
Chống rung D34
2
cái
39
Van chặn D76
2
cái
40
Van bi 34
3
cái
41
Công tắc áp suất
3
cái
42
Đồng hồ áp suất
1
cái
43
Vật tư phụ (bulon, mặt bích, co, T, các đoạn ống, cùm, que hàn, roăng…)
1
bộ
44
Thay mới bơm bù áp
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây