Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.839.942.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.540.991.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.839.942.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.540.991.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ phòng hội đồng và các hạng mục khác trường MN Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI SANG HẰNG
22/06/2026 20:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi bổ sung cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của nhà trường giảng dạy cho nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHANH
22/06/2026 20:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ phòng hội đồng và các hạng mục khác trường MN Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
18/06/2026 21:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi bổ sung cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của nhà trường giảng dạy cho nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
18/06/2026 09:55
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm tươi sống, sữa phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất, thương mại và dịch vụ Hải An
26/12/2025 17:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm tươi sống, sữa phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
17/12/2025 19:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồ dùng vệ sinh,vệ sinh trường, lớp, nhà vệ sinh phục vụ ăn bán trú tại Trường Mầm non Đại Đức Năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN HUY
05/12/2025 14:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Bảng biển trang trí tại các điểm trường của Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo Sáng Tạo H&T Việt Nam
05/12/2025 14:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ dùng vệ sinh, vệ sinh trường, lớp nhà vệ sinh năm học 2025 – 2026 cho Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
28/11/2025 17:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Bảng biển trang trí tại các điểm trường của Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
28/11/2025 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Đại Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THANH KHẢI
17/05/2025 16:17
Trường Mầm non Đại Đức đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa sân khấu và mái che trường mầm non Đại Đức – Điểm trường Tân Tiến, huyện Kim Thành với 2 gói thầu.
17/05/2025 16:11
Trường Mầm non Đại Đức công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh Vũ Đình Trưởng
20/03/2025 16:02
Trường Mầm non Đại Đức công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng vệ sinh trường, lớp, nhà vệ sinh cho trường mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN HUY
24/01/2025 20:54
Trường Mầm non Đại Đức đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng vệ sinh trường, lớp, nhà vệ sinh cho trường mầm non Đại Đức năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
24/01/2025 17:59
Trường Mầm non Đại Đức công bố KQMT gói thầu Cung cấp thực phẩm với 4 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 09:08
Trường Mầm non Đại Đức công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đồ chơi ngoài trời Trường Mầm non Đại Dực.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÙNG DANH HẢO
19/12/2024 22:34
Trường Mầm non Đại Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa đồ chơi ngoài trời Trường Mầm non Đại Dực với 1 gói thầu.
19/12/2024 22:31
Trường Mầm non Đại Đức công bố kết quả gói thầu Mua Bảng biển, các mô hình tuyên truyền, in decan, phông bạt cho trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo Sáng Tạo H&T Việt Nam
19/12/2024 16:33
Trường Mầm non Đại Đức đăng tải KHLCNT Mua Bảng biển, các mô hình tuyên truyền, in decan, phông bạt cho trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
19/12/2024 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ phòng hội đồng và các hạng mục khác trường MN Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI SANG HẰNG
22/06/2026 20:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi bổ sung cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của nhà trường giảng dạy cho nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHANH
22/06/2026 20:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ phòng hội đồng và các hạng mục khác trường MN Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
18/06/2026 21:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi bổ sung cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học của nhà trường giảng dạy cho nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
18/06/2026 09:55
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm tươi sống, sữa phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã sản xuất, thương mại và dịch vụ Hải An
26/12/2025 17:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm tươi sống, sữa phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
17/12/2025 19:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồ dùng vệ sinh,vệ sinh trường, lớp, nhà vệ sinh phục vụ ăn bán trú tại Trường Mầm non Đại Đức Năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN HUY
05/12/2025 14:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Bảng biển trang trí tại các điểm trường của Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo Sáng Tạo H&T Việt Nam
05/12/2025 14:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ dùng vệ sinh, vệ sinh trường, lớp nhà vệ sinh năm học 2025 – 2026 cho Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
28/11/2025 17:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Đại Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Bảng biển trang trí tại các điểm trường của Trường mầm non Đại Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức với 1 gói thầu.
28/11/2025 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đại Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giới hạn của ái tình là yêu không giới hạn. "
Xanhô Gôtxtin
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh