Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.840.917.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.840.470.721 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.840.917.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.840.470.721 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 2 gói thầu.
30/08/2026 08:39
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 2 gói thầu.
30/08/2026 08:36
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Cung cấp trang, thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
30/06/2026 09:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 mua màn hình led của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOA HỒNG
26/06/2026 10:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị dạy và học Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÙNG 11
23/06/2026 16:54
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị cho Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 2 gói thầu.
20/06/2026 07:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
13/06/2026 08:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhà chơi ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TÍN NGHĨA
13/06/2026 08:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Thiết bị dạy và học Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 1 gói thầu.
12/06/2026 21:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
06/05/2025 16:47
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
06/05/2025 16:39
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mái che sân trường Mầm non Đại Sơn với 2 gói thầu.
29/04/2025 21:14
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mái che sân trường Mầm non Đại Sơn với 2 gói thầu.
29/04/2025 20:51
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm các sản phẩm vệ sinh môi trường và thiết bị phòng cháy chữa cháy Trường Mầm non Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH VĂN HÀ
02/04/2025 20:19
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm các sản phẩm vệ sinh môi trường và thiết bị phòng cháy chữa cháy Trường Mầm non Đại Sơn với 1 gói thầu.
28/03/2025 15:05
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mai
26/03/2025 15:49
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH THÁI
26/03/2025 10:46
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn với 2 gói thầu.
26/03/2025 10:20
TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn với 1 gói thầu.
20/03/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 2 gói thầu.
30/08/2026 08:39
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 2 gói thầu.
30/08/2026 08:36
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Cung cấp trang, thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
30/06/2026 09:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 mua màn hình led của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOA HỒNG
26/06/2026 10:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị dạy và học Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÙNG 11
23/06/2026 16:54
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị cho Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 2 gói thầu.
20/06/2026 07:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
13/06/2026 08:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhà chơi ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TÍN NGHĨA
13/06/2026 08:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN đã đăng tải KHLCNT Thiết bị dạy và học Trường Mầm non Đại Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN với 1 gói thầu.
12/06/2026 21:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐẠI SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc của một người là kết quả nỗ lực của chính anh ta, một khi anh ta đã biết nguyên liệu cần thiết của hạnh phúc chỉ là một ít can đảm, sự tự chối bỏ ở mức độ nhất định, tình yêu công việc, và trên hết, một lương tâm trong sạch. "
George Sand
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh