Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.260.102.305 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.705.482.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.260.102.305 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.705.482.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,54%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên vật liệu thực phẩm, chất đốt phục vụ học sinh ăn bán trú -(Điều chỉnh, thay thế Quyết định số 167/QĐ-MNDL ngày 24/8/2026) của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên với 8 gói thầu.
31/08/2026 19:52
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên vật liệu thực phẩm, chất đốt phục vụ học sinh ăn bán trú Năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên với 7 gói thầu.
25/08/2026 11:23
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm, cải tạo trang thiết bị cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD TM Kim Thành Tiến
27/07/2026 15:44
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục mua sắm, cải tạo trang thiết bị cơ sở vật chất tại Trường mầm non Diễn Liên của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên với 1 gói thầu.
21/07/2026 09:54
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
30/10/2025 15:12
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cá thu, chả cá của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồ Văn Khoa
30/10/2025 15:10
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Tôm, nghêu của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
30/10/2025 15:08
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Rau, củ, quả các loại …vv của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu
30/10/2025 15:06
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Thịt bò của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
30/10/2025 15:04
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trứng gà, thịt gà ta thịt vịt, ngan, chim cút, đậu phụ, đậu xanh, lạc, lươn..vv của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Võ Văn Hoàn
30/10/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Diễn Liên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt nội thất phòng thư viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HOA TRẠNG NGUYÊN
16/04/2025 16:51
Trường mầm non Diễn Liên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt màn hinh LED.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
16/04/2025 16:49
Trường mầm non Diễn Liên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THẨM ĐỊNH GIÁ ĐÔNG Á
15/04/2025 10:53
Trường mầm non Diễn Liên đăng tải KHLCNT KHLCNT: Mua sắm, lắp đặt thiết bị tại nhà học 02 tầng 10 phòng trường Mầm non Diễn Liên với 3 gói thầu.
01/04/2025 09:17
Trường mầm non Diễn Liên đăng tải KHLCNT KHLCNT: Mua sắm, lắp đặt thiết bị tại nhà học 02 tầng 10 phòng trường Mầm non Diễn Liên với 3 gói thầu.
01/04/2025 08:16
Trường mầm non Diễn Liên đăng tải KHLCNT Đóng tủ đựng chăn, chiếu, gối phục vụ công tác dạy học với 1 gói thầu.
02/01/2025 09:11
Trường mầm non Diễn Liên đăng tải KHLCNT Đóng tủ đựng chăn, chiếu, gối phục vụ công tác dạy học với 1 gói thầu.
20/12/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên vật liệu thực phẩm, chất đốt phục vụ học sinh ăn bán trú -(Điều chỉnh, thay thế Quyết định số 167/QĐ-MNDL ngày 24/8/2026) của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên với 8 gói thầu.
31/08/2026 19:52
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên vật liệu thực phẩm, chất đốt phục vụ học sinh ăn bán trú Năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên với 7 gói thầu.
25/08/2026 11:23
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm, cải tạo trang thiết bị cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD TM Kim Thành Tiến
27/07/2026 15:44
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục mua sắm, cải tạo trang thiết bị cơ sở vật chất tại Trường mầm non Diễn Liên của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên với 1 gói thầu.
21/07/2026 09:54
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
30/10/2025 15:12
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cá thu, chả cá của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồ Văn Khoa
30/10/2025 15:10
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Tôm, nghêu của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
30/10/2025 15:08
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Rau, củ, quả các loại …vv của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu
30/10/2025 15:06
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Thịt bò của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
30/10/2025 15:04
Bên mời thầu Trường mầm non Diễn Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trứng gà, thịt gà ta thịt vịt, ngan, chim cút, đậu phụ, đậu xanh, lạc, lươn..vv của chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Võ Văn Hoàn
30/10/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Diễn Liên là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi sẽ cho anh định nghĩa về đạo đức: Luôn tốt khi duy trì và nuôi dưỡng cuộc sống, luôn xấu khi gây thương tổn và phá hủy cuộc sống. "
Albert Schweitzer
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh