Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.135.629.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.134.159.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.135.629.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.134.159.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mái vòm khu vận động, hàng rào của Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh Nguyễn Viết Huy
28/07/2026 11:19
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Làm mái vòm khu vận động, hàng rào của Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm cửa chống nắng phòng học, phòng làm việc và trang thiết bị phục vụ công tác dạy, học của Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tám Cơ
05/06/2026 19:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm cửa chống nắng phòng học, phòng làm việc và trang thiết bị phục vụ công tác dạy, học của Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
03/06/2026 14:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đốt (gas) phục vụ nấu ăn cho trẻ mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MINH THỊNH
29/10/2025 15:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, học liệu mầm non năm học 2025-2026
cho trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
29/10/2025 15:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Mua chất đốt (gas) phục vụ nấu ăn cho trẻ mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
29/10/2025 14:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
06/09/2025 20:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
06/09/2025 20:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế phòng họp, tủ đựng tài liệu, thảm cỏ, tủ cơm công nghiệp của Trường mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tám Cơ
11/06/2025 17:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Động Đạt I công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế phòng họp, tủ đựng tài liệu, thảm cỏ, tủ cơm công nghiệp của Trường mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tám Cơ
11/06/2025 17:29
Trường Mầm non Động Đạt I công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy và học, đồ chơi cho trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tám Cơ
11/06/2025 11:57
Trường Mầm non Động Đạt I đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế phòng họp, tủ đựng tài liệu, thảm cỏ, tủ cơm công nghiệp của Trường mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
10/06/2025 09:20
Trường Mầm non Động Đạt I công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PROCONS VIỆT NAM
09/06/2025 16:01
Trường Mầm non Động Đạt I đăng tải KHLCNT Cải tạo sân, mương thoát nước và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:59
Trường Mầm non Động Đạt I công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PROCONS VIỆT NAM
07/06/2025 09:21
Trường Mầm non Động Đạt I đăng tải KHLCNT Cải tạo sân, mương thoát nước và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
07/06/2025 09:18
Trường Mầm non Động Đạt I đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học, đồ chơi cho trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
02/06/2025 16:33
Trường Mầm non Động Đạt I công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm cho học sinh bán trú năm học 2024-2025 thuộc Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ ẨM THỰC HOÀNG DƯƠNG
05/03/2025 09:46
Trường Mầm non Động Đạt I công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm cho học sinh bán trú năm học 2024-2025 thuộc Trường Mầm non Động Đạt I với 2 nhà thầu tham gia.
22/02/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mái vòm khu vận động, hàng rào của Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh Nguyễn Viết Huy
28/07/2026 11:19
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Làm mái vòm khu vận động, hàng rào của Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm cửa chống nắng phòng học, phòng làm việc và trang thiết bị phục vụ công tác dạy, học của Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tám Cơ
05/06/2026 19:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm cửa chống nắng phòng học, phòng làm việc và trang thiết bị phục vụ công tác dạy, học của Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
03/06/2026 14:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đốt (gas) phục vụ nấu ăn cho trẻ mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MINH THỊNH
29/10/2025 15:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, học liệu mầm non năm học 2025-2026
cho trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
29/10/2025 15:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Mua chất đốt (gas) phục vụ nấu ăn cho trẻ mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
29/10/2025 14:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
06/09/2025 20:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I với 1 gói thầu.
06/09/2025 20:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Động Đạt I đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế phòng họp, tủ đựng tài liệu, thảm cỏ, tủ cơm công nghiệp của Trường mầm non Động Đạt I của chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tám Cơ
11/06/2025 17:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Động Đạt I là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dù bạn có bất cứ lý do gì để níu giữ lòng căm hận, tôi biết chắc chắn một điều này: Không có gì đáng với cái giá bạn trả bằng thời gian đánh mất. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh