Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.332.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.280.793.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.332.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.280.793.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Đông Sơn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
02/10/2025 17:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa học đường cho trường mầm non Đông Sơn của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
02/10/2025 17:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa học đường cho trường mầm non Đông Sơn của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
02/10/2025 17:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa học đường cho trường mầm non Đông Sơn của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
02/10/2025 17:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HOÀNG DƯƠNG SG
22/09/2025 08:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
15/09/2025 16:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Đông Sơn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN KHANH
28/08/2025 10:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Đông Sơn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐỨC AN TN
28/08/2025 10:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Đông Sơn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Niên
28/08/2025 10:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
22/08/2025 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi phục vụ dạy học của Trường Mầm non Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
12/04/2024 14:45
Trường Mầm non Đông Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi phục vụ dạy học của Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
03/04/2024 15:05
Trường Mầm non Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG GIÁN 68
03/07/2023 10:18
Trường Mầm non Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Bắc Giang
22/06/2023 11:28
Trường Mầm non Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, Kết quả LCNT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẢO ANH
22/06/2023 11:20
Trường Mầm non Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, đồ chơi ngoài trời năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ DỊCH VỤ NEWAY
20/03/2023 11:00
Trường Mầm non Đông Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị, đồ chơi ngoài trời năm học 2022-2023 với 8 nhà thầu tham gia.
08/03/2023 09:01
Trường Mầm non Đông Sơn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, đồ chơi ngoài trời năm học 2022-2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/03/2023 09:34
Trường Mầm non Đông Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ chơi ngoài trời năm học 2022-2023 với 3 gói thầu.
03/03/2023 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Đông Sơn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
02/10/2025 17:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa học đường cho trường mầm non Đông Sơn của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
02/10/2025 17:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa học đường cho trường mầm non Đông Sơn của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
02/10/2025 17:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa học đường cho trường mầm non Đông Sơn của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
02/10/2025 17:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HOÀNG DƯƠNG SG
22/09/2025 08:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
15/09/2025 16:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Đông Sơn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN KHANH
28/08/2025 10:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Đông Sơn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐỨC AN TN
28/08/2025 10:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Đông Sơn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Niên
28/08/2025 10:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn với 1 gói thầu.
22/08/2025 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đông Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy chăm chút từng khoảnh khắc của cuộc đời vì thời gian như bóng câu qua khe cửa và cuộc đời chỉ là một mùa hè ngắn ngủi. "
Samuel Jackson
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh