Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.926.277.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.921.004.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.926.277.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.921.004.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp chất đốt của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP XUÂN NGHIÊM
29/09/2025 09:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp sữa của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN VĂN TUÂN
29/09/2025 09:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ ĐOÀN KÊT TIÊN YÊN
29/09/2025 09:28
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa cho bếp ăn học sinh trường Mầm non Hà Lâu, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu với 3 gói thầu.
24/09/2025 18:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN VĂN TUÂN
01/01/2025 09:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2024 10:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn, môi trường PTT
07/12/2024 18:21
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA
07/12/2024 18:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa cho bếp ăn học sinh bán trú Trường Mầm non Hà Lâu, năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu với 3 gói thầu.
07/12/2024 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Hà Lâu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ ĐOÀN KÊT TIÊN YÊN, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP XUÂN NGHIÊM, TRẦN VĂN TUÂN
01/01/2025 09:20
Trường Mầm non Hà Lâu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 16:20
Trường Mầm non Hà Lâu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2024 10:40
Trường Mầm non Hà Lâu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn, môi trường PTT
07/12/2024 18:21
Trường Mầm non Hà Lâu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA
07/12/2024 18:20
Trường Mầm non Hà Lâu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa cho bếp ăn học sinh bán trú Trường Mầm non Hà Lâu, năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
07/12/2024 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp chất đốt của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP XUÂN NGHIÊM
29/09/2025 09:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp sữa của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN VĂN TUÂN
29/09/2025 09:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ ĐOÀN KÊT TIÊN YÊN
29/09/2025 09:28
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa cho bếp ăn học sinh trường Mầm non Hà Lâu, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu với 3 gói thầu.
24/09/2025 18:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN VĂN TUÂN
01/01/2025 09:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2024 10:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn, môi trường PTT
07/12/2024 18:21
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA
07/12/2024 18:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Hà Lâu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, hàng hóa cho bếp ăn học sinh bán trú Trường Mầm non Hà Lâu, năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu với 3 gói thầu.
07/12/2024 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hà Lâu là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không ngừng được tạo ra, và tái tạo. Những người khác nhau thu được những lời khác nhau từ tôi. "
Virginia Woolf
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026