Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.009.968.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.008.248.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.009.968.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.008.248.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị dạy học năm 2026 Trường Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT
12/08/2026 16:03
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị dạy học năm 2026 Trường Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 (phần khối lượng còn lại) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH PHÚ THÁI
24/07/2026 10:43
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải KHLCNT điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phần công việc còn lại của Gói thầu số 01: Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:13
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua khí đốt để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh án trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kinh doanh dịch vụ Hồng Lĩnh
06/11/2025 16:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sữa chua, sữa chua uống để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh án trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
06/11/2025 16:30
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sữa bột để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh án trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần ATI Milk
06/11/2025 16:27
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VIET ECO
06/11/2025 16:05
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa với 4 gói thầu.
04/11/2025 16:15
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa với 4 gói thầu.
04/11/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Hoa Sữa công bố kết quả gói thầu Xử lý chống thấm 04 lớp học của trường mầm non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MANTA VIỆT NAM
15/11/2024 10:34
Trường Mầm Non Hoa Sữa đăng tải KHLCNT Xử lý chống thấm 04 lớp học của trường mầm non Hoa Sữa với 1 gói thầu.
11/11/2024 10:13
Trường Mầm Non Hoa Sữa công bố kết quả gói thầu Sơn lại mặt ngoài tường rào, nhà bảo vệ và lan can sắt trường Mầm non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MANTA VIỆT NAM
18/10/2024 16:04
Trường Mầm Non Hoa Sữa đăng tải KHLCNT Sơn lại mặt ngoài tường rào, nhà bảo vệ và lan can sắt trường Mầm non Hoa Sữa với 1 gói thầu.
17/10/2024 08:34
Trường Mầm Non Hoa Sữa công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT
01/08/2024 13:00
Trường Mầm Non Hoa Sữa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non Hoa Sữa với 1 gói thầu.
25/07/2024 16:02
Trường Mầm Non Hoa Sữa công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bàn ghế năm học 2023-2024 Trường Mầm non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ SAO VIỆT
15/08/2023 18:49
Trường Mầm Non Hoa Sữa đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm bàn ghế năm học 2023-2024 Trường Mầm non Hoa Sữa với 1 gói thầu.
15/08/2023 18:42
Trường Mầm Non Hoa Sữa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thiết bị đồ dùng Trường mầm non Hoa Sữa năm 2020 với 1 gói thầu.
10/08/2020 15:43
Trường Mầm Non Hoa Sữa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2018 với 1 gói thầu.
19/06/2018 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị dạy học năm 2026 Trường Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT
12/08/2026 16:03
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị dạy học năm 2026 Trường Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 (phần khối lượng còn lại) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH PHÚ THÁI
24/07/2026 10:43
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải KHLCNT điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phần công việc còn lại của Gói thầu số 01: Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:13
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua khí đốt để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh án trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kinh doanh dịch vụ Hồng Lĩnh
06/11/2025 16:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sữa chua, sữa chua uống để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh án trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
06/11/2025 16:30
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sữa bột để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh án trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần ATI Milk
06/11/2025 16:27
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VIET ECO
06/11/2025 16:05
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa với 4 gói thầu.
04/11/2025 16:15
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sữa đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa với 4 gói thầu.
04/11/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sữa là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự oán ghét giống như tự uống thuốc độc, rồi hy vọng nó sẽ giết chết kẻ thù. "
Nelson Mandela
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh