Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.178.615.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.089.981.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.178.615.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.089.981.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, ti vi, thiết bị âm thanh phục vụ công tác giảng dạy và học tập của nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÙNG DANH HẢO
13/06/2026 07:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, ti vi, thiết bị âm thanh phục vụ công tác giảng dạy và học tập của nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa với 1 gói thầu.
13/06/2026 07:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Cỏ nhựa nhân tạo cho nhà mái vòm vui chơi vận động của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÙNG 11
25/12/2025 07:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua Cỏ nhựa nhân tạo cho nhà mái vòm vui chơi vận động của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa với 1 gói thầu.
19/12/2025 16:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn của nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI SANG HẰNG
04/11/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn của nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa với 1 gói thầu.
28/10/2025 10:19
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp sữa cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MI NA
23/09/2025 07:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025 - 2026 của Trường MN Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC TOAN
09/09/2025 10:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Thực hiện mua sắm thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa với 2 gói thầu.
03/09/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MẠNH THẮNG
13/05/2025 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Liên Hòa công bố kết quả gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
25/04/2025 11:33
Trường Mầm non Liên Hòa công bố kết quả gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
25/04/2025 11:31
Trường Mầm non Liên Hòa công bố kết quả gói thầu số 03 - Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
25/04/2025 11:29
Trường Mầm non Liên Hòa đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái che khu vui chơi thiệt hại sau bão Yagi (Cơn bão số 3 năm 2024) trường Mầm non Liên Hoà, huyện Kim Thành với 6 gói thầu.
25/04/2025 11:27
Trường Mầm non Liên Hòa công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng, đồ chơi học sinh phục vụ cho trẻ của Trường Mầm non Liên Hoà năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
24/03/2025 15:37
Trường Mầm non Liên Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VTV
24/03/2025 14:38
Trường Mầm non Liên Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
24/03/2025 14:33
Trường Mầm non Liên Hòa đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái che khu vui chơi thiệt hại sau bão Yagi (Cơn bão số 3 năm 2024) trường Mầm non Liên Hoà, huyện Kim Thành với 2 gói thầu.
24/03/2025 14:27
Trường Mầm non Liên Hòa đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng, đồ chơi học sinh phục vụ cho trẻ của Trường Mầm non Liên Hoà năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
12/03/2025 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, ti vi, thiết bị âm thanh phục vụ công tác giảng dạy và học tập của nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÙNG DANH HẢO
13/06/2026 07:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, ti vi, thiết bị âm thanh phục vụ công tác giảng dạy và học tập của nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa với 1 gói thầu.
13/06/2026 07:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Cỏ nhựa nhân tạo cho nhà mái vòm vui chơi vận động của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÙNG 11
25/12/2025 07:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua Cỏ nhựa nhân tạo cho nhà mái vòm vui chơi vận động của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa với 1 gói thầu.
19/12/2025 16:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn của nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI SANG HẰNG
04/11/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn của nhà trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa với 1 gói thầu.
28/10/2025 10:19
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp sữa cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MI NA
23/09/2025 07:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025 - 2026 của Trường MN Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC TOAN
09/09/2025 10:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải KHLCNT Thực hiện mua sắm thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Liên Hoà của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa với 2 gói thầu.
03/09/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MẠNH THẮNG
13/05/2025 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chăm chỉ là mẹ của may mắn. "
Benjamin Franklin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh