Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.174.124.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.094.857.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.174.124.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.094.857.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng chai của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Văn Huấn
04/09/2025 12:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ga đun của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Ngô Văn Phương
04/09/2025 12:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm sữa bột của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thực phẩm Minh Quang
04/09/2025 12:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm sữa chua, sữa chua uống của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
04/09/2025 12:07
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm rau, củ, quả của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Hòa
04/09/2025 12:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm hàng kho và thực phẩm tươi sống của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM DƯƠNG LINH
04/09/2025 11:56
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh Trường MN Phương Độ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ với 6 gói thầu.
01/09/2025 10:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
20/01/2025 20:22
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/12/2024 12:23
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK
23/12/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ thực phẩm Minh Trang, NGÔ VĂN PHƯƠNG
20/01/2025 20:22
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú với 1 nhà thầu tham gia.
02/01/2025 16:29
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/12/2024 12:23
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK
23/12/2024 15:52
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
23/12/2024 15:51
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đăng tải KHLCNT Lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú thuộc Trường Mầm Non Phương Độ với 3 gói thầu.
23/12/2024 15:49
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HOA CHANH
26/12/2023 16:17
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
06/12/2023 14:07
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 16:00
TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2023 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng chai của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Văn Huấn
04/09/2025 12:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ga đun của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Ngô Văn Phương
04/09/2025 12:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm sữa bột của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thực phẩm Minh Quang
04/09/2025 12:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm sữa chua, sữa chua uống của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
04/09/2025 12:07
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm rau, củ, quả của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Hòa
04/09/2025 12:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm hàng kho và thực phẩm tươi sống của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM DƯƠNG LINH
04/09/2025 11:56
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh Trường MN Phương Độ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ với 6 gói thầu.
01/09/2025 10:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
20/01/2025 20:22
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/12/2024 12:23
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK
23/12/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHƯƠNG ĐỘ là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn phạm sai lầm, thậm chí ngay cả sai lầm nghiêm trọng, bạn có thể bắt đầu lại bất cứ lúc nào bạn chọn, bởi cái mà ta gọi là “thất bại” không phải là ngã xuống, mà là ngã xuống rồi nằm bệt. "
Mary Pickford
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh