Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:36 30/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị trường Mầm non Phương Độ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí đã giao tại Quyết định số 5930/QĐ-UBND ngày 30/12/2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
188/QĐ-MN
Ngày phê duyệt
30/11/2023 16:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Phương Độ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 30/11/2023
đến
09:00 05/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2023 (04/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu D, Xí nghiệp Puzơlan - Phường Sơn Lộc - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu D, Xí nghiệp Puzơlan - Phường Sơn Lộc - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cáng cứu thương
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
2
Bảng đo thị lực trẻ em
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
3
Máy tính Laptop
2
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
4
Ghế xoay da ngả lưng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
5
Máy in Laser đa chức năng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
6
Tủ tài liệu 3 buồng
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
7
Điều hoà 1 chiều
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
8
Giường đơn
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
9
Tủ đựng tài liệu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
10
Rèm cuốn cửa sổ cầu vồng
6
m2
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
11
Bộ đèn tín hiệu giao thông ngoài trời
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
12
Bồn rửa tay di động
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
13
Chậu nhựa trắng giả sứ
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
14
Tượng nàng bạch tuyết và bảy chú lùn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
15
Con vật
5
Con
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
16
Tượng vườn cổ tích
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
17
Giá phơi khăn mặt Bằng inox
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
18
Tủ úp ca cốc
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
19
Tủ đựng chăn, màn, chiếu
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
20
Giường lưới ngủ cho trẻ
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
21
Giá để giày dép
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
22
Bàn cho trẻ
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
23
Ghế cho trẻ
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
24
Giá để đồ chơi và học liệu
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
25
Điều hòa nhiệt độ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
26
Phụ kiện lắp đặt điều hòa
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
27
TIVI 55 INCH
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
28
Máy in đen trắng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
29
Bảng quay 2 mặt
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
30
Máy vi tính
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
31
Bàn hoạt động góc hình chữ nhật
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
32
Đồ chơi xếp tháp vòng Vịt nhí
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
33
Đồ Chơi Bowling
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
34
Cột ném bóng
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
35
Bộ dụng cụ chăm sóc cây (nhựa)
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
36
Mành mát trục thép tự cuốn
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
37
Bộ Bàn, ghế giáo viên
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
38
Màu 3D
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
39
Cây nước nóng lạnh
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
40
Cốc uống nước inox
130
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
41
Bộ máy chiếu (gồm: Màn chiếu, Máy chiếu, Giá treo máy chiếu)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
42
Rèm cuốn cửa sổ cầu vồng
40
m2
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
43
Gương múa 4mm
20
m2
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
44
Gióng múa
10
m
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
45
Đàn organ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
46
Váy múa Ballet
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
47
Trang phục Aerobic
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
48
Trang phục áo tứ thân
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
49
Trang phục dân gian
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30
50
Tủ đựng trang phục của trẻ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Sen Phương, huyện Phúc Thọ, TP. Hà Nội
20
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây