Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.140.178.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.081.120.077 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.140.178.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.081.120.077 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
13/05/2026 13:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
13/05/2026 13:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
07/05/2026 13:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trường Mầm non Rạng Đông 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 với 3 gói thầu.
06/05/2026 14:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
28/04/2026 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
28/04/2026 15:22
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
28/04/2026 15:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị công trình Sửa chữa Trường Mầm non Rạng Đông 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 với 3 gói thầu.
24/04/2026 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Thiết bị; Vật dụng; Đồ dùng vệ sinh phục vụ học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN ĐỨC HUY
18/10/2025 11:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính, màn hình thông minh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TIN HỌC TRẦN ĐOÀN
18/10/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ TƯ VẤN SÀI GÒN
30/05/2025 16:38
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN VIỆT
30/05/2025 15:46
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 13:41
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2025 10:19
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM PHÁT
24/04/2025 15:21
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình sửa chữa Trường Mầm non Rạng Đông 9 với 3 gói thầu.
10/04/2025 14:53
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ TƯ VẤN SÀI GÒN
06/03/2025 07:13
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG HOẰNG GIA
06/03/2025 07:13
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG HOẰNG GIA
06/03/2025 07:12
TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình sửa chữa Trường Mầm non Rạng Đông 9 với 3 gói thầu.
25/02/2025 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
13/05/2026 13:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
13/05/2026 13:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
07/05/2026 13:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trường Mầm non Rạng Đông 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 với 3 gói thầu.
06/05/2026 14:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
28/04/2026 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
28/04/2026 15:22
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
28/04/2026 15:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị công trình Sửa chữa Trường Mầm non Rạng Đông 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 với 3 gói thầu.
24/04/2026 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Thiết bị; Vật dụng; Đồ dùng vệ sinh phục vụ học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN ĐỨC HUY
18/10/2025 11:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính, màn hình thông minh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TIN HỌC TRẦN ĐOÀN
18/10/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON RẠNG ĐÔNG 9 là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong cái xã hội này, rất nhiều người có thể nhìn người khác mà nói ra từng tràng, từng tràng châm ngôn về nhân sinh, sau đó bảo bạn không nên làm thế này mà phải làm thế kia. Họ nói nhẹ nhàng đến thế, lý trí và thẳng thắn đến thế, vì họ chưa bao giờ trải qua khó khăn, mà cái thứ khó khăn đó, chỉ khi tự mình phải chịu nó mới có thể gọi là khó khăn, còn nếu người khác gặp khó khăn, nhiều nhất chỉ đồng cảm mà thôi… "
Tiên Chanh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh