Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.872.908.664 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.818.278.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.872.908.664 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.818.278.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AN LỘC PHÁT
30/07/2026 15:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M&T
30/07/2026 15:22
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, công trình Trang bị hệ thống Phòng cháy, chữa cháy Trường Mầm non Sen Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TPCO
16/07/2026 14:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TẠO VIỆT
16/07/2026 14:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:”Sửa chữa cải tạo Trường Mầm non Sen Hồng” của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng với 3 gói thầu.
16/07/2026 14:31
Trường Mầm non Sen Hồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cải tạo Trường Mầm non Sen Hồng.
16/07/2026 14:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ và dự toán của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN TÂM
07/07/2026 14:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ PHÒNG CHÁY MIỀN NAM
07/07/2026 14:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế thi công Xây Nhà Đẹp
07/07/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Sen Hồng đăng tải KHLCNT Sơn vách trần phòng rửa tay, nhà vệ sinh lớp học với 1 gói thầu.
17/03/2025 14:29
Trường Mầm non Sen Hồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
17/12/2024 16:21
Trường Mầm non Sen Hồng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập với 1 gói thầu.
17/12/2024 16:03
Trường Mầm non Sen Hồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TPCO
26/07/2024 15:36
Trường Mầm non Sen Hồng công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời mời thầu; Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ATUS ANH TÚ
22/05/2024 15:29
Trường Mầm non Sen Hồng công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHAM
22/05/2024 15:28
Trường Mầm non Sen Hồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Sửa chữa cải tạo Trường Mầm non Sen Hồng với 5 gói thầu.
22/05/2024 15:25
Trường Mầm non Sen Hồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TPCO
08/04/2024 10:58
Trường Mầm non Sen Hồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH KHUÊ
07/03/2024 15:38
Trường Mầm non Sen Hồng công bố kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐỨC THỊNH
07/03/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AN LỘC PHÁT
30/07/2026 15:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M&T
30/07/2026 15:22
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, công trình Trang bị hệ thống Phòng cháy, chữa cháy Trường Mầm non Sen Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TPCO
16/07/2026 14:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TẠO VIỆT
16/07/2026 14:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:”Sửa chữa cải tạo Trường Mầm non Sen Hồng” của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng với 3 gói thầu.
16/07/2026 14:31
Trường Mầm non Sen Hồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cải tạo Trường Mầm non Sen Hồng.
16/07/2026 14:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ và dự toán của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN TÂM
07/07/2026 14:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ PHÒNG CHÁY MIỀN NAM
07/07/2026 14:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế thi công Xây Nhà Đẹp
07/07/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hai mà là một; một người đàn ông và một người đàn bà hòa hợp thành một vị thiên thần, ấy là cõi thiên đường… "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026