Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 23:39 23/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa cải tạo Trường Mầm non Sen Hồng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí chi thường xuyên sự nghiệp giáo dục và đào tạo năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:35 03/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
73/QĐ-MNSH
Ngày phê duyệt
22/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON SEN HỒNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:38 23/06/2023
đến
07:35 03/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:35 03/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2023 (30/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn - Thiết kế - Xây dựng Đức Thịnh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 42/63 Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Quận Tân Bình, Tp.HCM
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng TPCO Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 8 Đường Số 16, Linh Đông, Tp.Thủ Đức, Tp.HCM
3 Công ty TNHH Tư vấn kiểm định Xây dựng Trường Thịnh Tư vấn lập E-HSMT 230 đường số 6, Phường 7, quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thương mại Sao Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT 53/2B Mai Hắc Đế, Phường 15, Quận 8, Tp.HCM
5 Công ty TNHH Tư vấn kiểm định Xây dựng Trường Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT 230 đường số 6, Phường 7, quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thương mại Sao Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 53/2B Mai Hắc Đế, Phường 15, Quận 8, Tp.HCM

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Vệ sinh chà nhám tường, cột, dầm, trần ngoài nhà
1374.488
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
2
Cắt rãnh, vệ sinh, xử lý vết nửt bằng sika chuyên dụng
412.3464
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
3
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1374.488
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
4
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1374.488
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
5
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
16.8517
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
12.98
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
7
Cung cấp lắp dựng cửa cổng khung sắt hộp, pano thép tấm
12.98
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
8
Tháo dỡ hệ thống điện cũ
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
9
CCLD vỏ tủ 800x600x210x1.2
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
10
CCLD vỏ tủ 600x400x210x1.2
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
11
CCLĐ MCCB 3P 100A, 22kA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
12
CCLĐ MCCB 3P 75A, 22kA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
13
CCLĐ MCB 1P 30A, 6kA
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
14
CCLĐ RCBO 2P 25A, 6kA
13
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
15
CCLĐ MCB 1P 16A, 6kA
14
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
16
CCLĐ đèn báo pha
9
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
17
CCLĐ cầu chì 6A
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
18
CCLĐ thanh đồng và phụ kiện
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
19
CCLĐ bảng điện
14
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
20
Lắp đặt công tắc 1 chiều 1 nụ - 10A
13
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
21
Lắp đặt công tắc 1 chiều 2 nụ - 10A
18
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
22
Lắp đặt công tắc 2 chiều 1 nụ - 10A
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
23
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu 16A
70
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
24
Lắp đặt dimer quạt 1 nụ
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
25
Đèn LED 1.2m - 1x18W gắn tường/trần máng thường
128
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
26
Đèn LED 0.6m - 1x9W gắn tường/trần máng thường
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
27
CC lắp đặt máng cáp 100x50x1.2 và phụ kiện
120
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
28
Phụ kiện máng cáp
1
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
29
Lắp đặt cáp điện Cu/PVC/PVC 4x1C 16mm2+E16mm2
134
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
30
Lắp đặt dây dẫn điện Cu/PVC-1C-4mm2
1250
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
31
Lắp đặt dây dẫn điện Cu/PVC-1C-2.5mm2
2620
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
32
Lắp đặt dây dẫn điện Cu/PVC-1C-1.5mm2
2930
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
33
CCLD ống luồn điện D20
1120
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45
34
CCLD ống luồn điện D25
420
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sen Hồng
45

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.130.338.718 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.866.583.299 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,39%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây