Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.569.820.630 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.158.713.833 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.569.820.630 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.158.713.833 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,91%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5 : Lựa chọn nhà cung cấp Nước uống cho học sinh Năm 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CLARA
31/08/2026 19:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 : Lựa chọn nhà cung cấp Sữa bột, sữa dinh dưỡng, sữa chua, sữa chua uống vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh Năm 2026-2027 ; của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1 thành viên Vũ Liễu
31/08/2026 19:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 : Lựa chọn nhà cung cấp Nguyên liệu, thực phẩm tươi (thịt,cá), các thực phẩm chế biến từ thịt gia xúc, gia cầm, thủy hải sản các loại, gia vị, dầu ăn các loại phụ gia thực phẩm, hoa quả tươi, , gạo, ngũ cốc, rau củ quả tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh Năm 2026-2027; của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM NGÔI SAO XANH
30/08/2026 22:07
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà cung cấp thực phẩm, nước uống phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú của Trường mầm non Sơn Ca Năm 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA với 5 gói thầu.
30/08/2026 15:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà cung cấp thực phẩm, nước uống phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú của Trường mầm non Sơn Ca Năm 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA với 5 gói thầu.
28/08/2026 22:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường mầm non Sơn Ca năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BCA HÀ NỘI
30/12/2025 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại Trường mầm non Sơn Ca năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ BẢO VỆ TIÊN PHONG
30/12/2025 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại Trường mầm non Sơn Ca năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA với 1 gói thầu.
25/12/2025 10:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường mầm non Sơn Ca năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA với 1 gói thầu.
25/12/2025 10:07
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn nhà cung cấp Nguyên liệu, thực phẩm tươi (thịt,cá), các thực phẩm chế biến từ thịt gia xúc, gia cầm, thủy hải sản các loại, gia vị, dầu ăn các loại phụ gia thực phẩm, hoa quả tươi, bánh ngọt, gạo, ngũ cốc, rau củ quả tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026; của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM NGÔI SAO XANH
04/09/2025 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA công bố kết quả gói thầu Ốp tường phòng hội đồng của Trường mầm non Sơn Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG GIÁO DỤC EDUMEDIA VIỆT NAM
22/04/2025 08:23
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đăng tải KHLCNT Ốp tường phòng hội đồng của Trường mầm non Sơn Ca với 1 gói thầu.
17/04/2025 14:32
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2025 tại trường Mầm non Sơn Ca, Quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ BẢO VỆ TIÊN PHONG
26/01/2025 14:01
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường mầm non Sơn Ca Quận Thanh Xuân năm 2025 với 1 gói thầu.
26/01/2025 13:58
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường mầm non Sơn Ca Quận Thanh Xuân năm 2025 với 1 gói thầu.
24/01/2025 19:51
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT HOÀNG CƯỜNG
15/01/2025 08:45
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non Sơn Ca, quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BCA HÀ NỘI
06/01/2025 15:08
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học với 2 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 10:05
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non Sơn Ca, quận Thanh Xuân với 4 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 10:19
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5 : Lựa chọn nhà cung cấp Nước uống cho học sinh Năm 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CLARA
31/08/2026 19:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 : Lựa chọn nhà cung cấp Sữa bột, sữa dinh dưỡng, sữa chua, sữa chua uống vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh Năm 2026-2027 ; của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1 thành viên Vũ Liễu
31/08/2026 19:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 : Lựa chọn nhà cung cấp Nguyên liệu, thực phẩm tươi (thịt,cá), các thực phẩm chế biến từ thịt gia xúc, gia cầm, thủy hải sản các loại, gia vị, dầu ăn các loại phụ gia thực phẩm, hoa quả tươi, , gạo, ngũ cốc, rau củ quả tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh Năm 2026-2027; của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM NGÔI SAO XANH
30/08/2026 22:07
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà cung cấp thực phẩm, nước uống phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú của Trường mầm non Sơn Ca Năm 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA với 5 gói thầu.
30/08/2026 15:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà cung cấp thực phẩm, nước uống phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú của Trường mầm non Sơn Ca Năm 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA với 5 gói thầu.
28/08/2026 22:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường mầm non Sơn Ca năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BCA HÀ NỘI
30/12/2025 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại Trường mầm non Sơn Ca năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ BẢO VỆ TIÊN PHONG
30/12/2025 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại Trường mầm non Sơn Ca năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA với 1 gói thầu.
25/12/2025 10:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường mầm non Sơn Ca năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA với 1 gói thầu.
25/12/2025 10:07
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn nhà cung cấp Nguyên liệu, thực phẩm tươi (thịt,cá), các thực phẩm chế biến từ thịt gia xúc, gia cầm, thủy hải sản các loại, gia vị, dầu ăn các loại phụ gia thực phẩm, hoa quả tươi, bánh ngọt, gạo, ngũ cốc, rau củ quả tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026; của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM NGÔI SAO XANH
04/09/2025 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi còn yêu nhau, đừng có quá thực tế, nhưng khi chia tay rồi thì nên thực tế một chút. Tất cả đều đã kết thúc, ai nấy đều có khoảng trời riêng của mình, dù có luyến tiếc cũng phải buông thôi. Bạn không quên được anh ta cũng không sao vì anh ta sẽ quên bạn thôi. "
Trương Tiểu Nhàn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh