Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.571.146.061 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.504.823.261 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.571.146.061 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.504.823.261 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THĂNG LONG
07/07/2026 11:01
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo nhà 2 tầng 6 phòng học và nhà lớp học 3 tầng 6 phòng trường Mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:39
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà 2 tầng 6 phòng học và nhà lớp học 3 tầng 6 phòng trường Mầm non Tân Thành.
07/07/2026 10:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
29/05/2026 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
29/05/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
01/10/2025 08:04
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm ăn bán trú cho Trường Mầm non Tân Thành năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
01/10/2025 07:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
09/09/2025 12:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
09/09/2025 09:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
09/09/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kiến tạo xây dựng Việt Nam
16/04/2025 15:04
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 136 THÁI NGUYÊN
16/04/2025 15:00
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo nhà lớp học 2 tầng trường mầm non Tân Thành, thành phố Thái Nguyên với 2 gói thầu.
14/04/2025 15:14
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Tân Thành năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Hoàng Nghĩa
19/02/2025 15:36
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Tân Thành năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
05/02/2025 08:49
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Tân Thành năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/01/2025 14:47
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Tân Thành năm học 2024-2025 với 4 gói thầu.
18/01/2025 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THĂNG LONG
07/07/2026 11:01
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo nhà 2 tầng 6 phòng học và nhà lớp học 3 tầng 6 phòng trường Mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:39
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà 2 tầng 6 phòng học và nhà lớp học 3 tầng 6 phòng trường Mầm non Tân Thành.
07/07/2026 10:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
29/05/2026 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
29/05/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
01/10/2025 08:04
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm ăn bán trú cho Trường Mầm non Tân Thành năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
01/10/2025 07:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
09/09/2025 12:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
09/09/2025 09:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú năm học 2025 - 2026 thuộc Trường mầm non Tân Thành của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 1 gói thầu.
09/09/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bí quyết lớn nhất của thành công là thành thật. Không thành thật, không có phương pháp nào đắc dụng với bạn hết. "
E. Wheeler
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh