Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.787.330.156 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.782.006.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.787.330.156 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.782.006.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho trẻ trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ PHÚC AN
07/09/2025 00:33
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh bao và bánh bông lan cho trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Văn Tình
07/09/2025 00:25
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gas hoá lỏng cho trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH KHÍ HÓA LỎNG HÙNG VƯƠNG
07/09/2025 00:20
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, rau củ quả và gia vị các loại cho trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Hoàng Duy TK
07/09/2025 00:10
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các chế phẩm từ sữa cho trẻ Trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN THU AN
07/09/2025 00:01
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống, thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, rau củ quả và gia vị các loại, bánh bao, bánh bông lan, sữa và các chế phẩm từ sữa, gas hoá lỏng phục vụ công tác bán trú cho trẻ Mầm non Thanh Lâm B, xã Quang Minh, TP Hà Nội của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm với 5 gói thầu.
06/09/2025 23:53
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
30/07/2022 07:28
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Thanh Lâm của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại Tổng hợp Hữu Nghị
30/07/2022 07:14
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3 : Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/04/2022 17:44
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Nâng cấp, cải tạo trường mầm non Thanh Lâm, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 4 phòng và các công trình phụ trợ tại khu chính của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm với 4 gói thầu.
14/04/2022 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Thanh Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải xây dựng và thương mại Quang Trung
30/07/2022 07:28
Trường mầm non Thanh Lâm công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại Tổng hợp Hữu Nghị
30/07/2022 07:14
Trường mầm non Thanh Lâm đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Thanh Lâm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/12/2018 09:30
Trường mầm non Thanh Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ năm học mới 2018-2019 trường mầm non Thanh Lâm, huyện Mê Linh với 1 gói thầu.
12/12/2018 09:26
Trường mầm non Thanh Lâm đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/11/2018 17:20
Trường mầm non Thanh Lâm đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhỏ cơ sở vật chất trường Mầm non Thanh Lâm, huyện Mê Linh (Khu Mỹ Lộc) với 2 gói thầu.
01/11/2018 16:41
Trường mầm non Thanh Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp và lắp đặt thiết bị (Đăng tải trên báo đấu thầu số 127 ngày 11/07/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Thiết bị giáo dục và Đồ chơi Hà Thành
11/07/2017 07:42
Trường mầm non Thanh Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác xây dựng trường chuẩn Quốc gia của trường mầm non Thanh Lâm, huyện Mê Linh với 3 gói thầu.
10/07/2017 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho trẻ trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ PHÚC AN
07/09/2025 00:33
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh bao và bánh bông lan cho trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Văn Tình
07/09/2025 00:25
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gas hoá lỏng cho trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH KHÍ HÓA LỎNG HÙNG VƯƠNG
07/09/2025 00:20
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, rau củ quả và gia vị các loại cho trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Hoàng Duy TK
07/09/2025 00:10
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các chế phẩm từ sữa cho trẻ Trường Mầm non Thanh Lâm B của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN THU AN
07/09/2025 00:01
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống, thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, rau củ quả và gia vị các loại, bánh bao, bánh bông lan, sữa và các chế phẩm từ sữa, gas hoá lỏng phục vụ công tác bán trú cho trẻ Mầm non Thanh Lâm B, xã Quang Minh, TP Hà Nội của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm với 5 gói thầu.
06/09/2025 23:53
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
30/07/2022 07:28
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Thanh Lâm của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại Tổng hợp Hữu Nghị
30/07/2022 07:14
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3 : Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/04/2022 17:44
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Nâng cấp, cải tạo trường mầm non Thanh Lâm, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 4 phòng và các công trình phụ trợ tại khu chính của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm với 4 gói thầu.
14/04/2022 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính cách cao hơn trí tuệ. Một linh hồn cao quý mạnh mẽ trong cuộc sống cũng như trong tư duy. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026