Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.291.387.704 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.287.284.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.291.387.704 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.287.284.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu khí Gas hóa lỏng để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho trẻ Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp nước uống đóng chai/thùng cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
03/09/2026 14:50
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường, cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ.
03/09/2026 14:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm đóng gói ( Đã qua chế biến ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
03/09/2026 14:22
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng chai/thùng cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vệ sinh phí bán trú của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - CỬA HÀNG BÍCH NGÂN
27/08/2026 16:10
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa công thức cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ QAHAN GROUP
27/08/2026 15:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng chai/thùng cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa công thức cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp vệ sinh phí bán trú của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Trung Lập Hạ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính xách tay năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
14/12/2023 15:47
Trường Mầm non Trung Lập Hạ đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay năm 2023 với 1 gói thầu.
14/12/2023 15:41
Trường Mầm non Trung Lập Hạ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ VẠN THÀNH PHÁT
13/03/2023 15:53
Trường Mầm non Trung Lập Hạ công bố kết quả gói thầu Lập thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN SÁNG TẠO
07/03/2023 14:19
Trường Mầm non Trung Lập Hạ công bố kết quả gói thầu Thẩm tra TKBVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TST
07/03/2023 14:19
Trường Mầm non Trung Lập Hạ đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường mầm non Trung Lập Hạ với 3 gói thầu.
07/03/2023 14:06
Trường Mầm non Trung Lập Hạ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Tân Đại
13/12/2022 16:20
Trường Mầm non Trung Lập Hạ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ VẠN THÀNH PHÁT
13/12/2022 16:12
Trường Mầm non Trung Lập Hạ công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TST
08/12/2022 13:44
Trường Mầm non Trung Lập Hạ công bố kết quả gói thầu Lập thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN SÁNG TẠO
08/12/2022 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu khí Gas hóa lỏng để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho trẻ Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
04/09/2026 09:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp nước uống đóng chai/thùng cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
03/09/2026 14:50
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường, cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ.
03/09/2026 14:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm đóng gói ( Đã qua chế biến ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
03/09/2026 14:22
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng chai/thùng cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vệ sinh phí bán trú của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - CỬA HÀNG BÍCH NGÂN
27/08/2026 16:10
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa công thức cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ QAHAN GROUP
27/08/2026 15:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng chai/thùng cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa công thức cho Trường Mầm non Trung Lập Hạ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Trung Lập Hạ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp vệ sinh phí bán trú của chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Trung Lập Hạ là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dựa vào trí tuệ có thể thắng được tài sản, nhưng không người nào có thể dùng tài sản để đổi lấy trí tuệ. "
Taylor (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026