Cung cấp vệ sinh phí bán trú

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp vệ sinh phí bán trú
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
99.362.000 VND
Ngày đăng tải
16:10 27/08/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
312/QĐ-MNTLH
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Trung Lập Hạ
Ngày phê duyệt
26/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000042817 079183018166

HỘ KINH DOANH - CỬA HÀNG BÍCH NGÂN

99.362.000 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bàn chải chà toliet vuông inox
CHAITOLIET
14 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 26.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
2 Bao tay mỏng
BTRON.TA
12 Xấp Đóng gói riêng Việt Nam 10.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
3 Bao tay nhựa
BAOTAYN HUA
10 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 32.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
4 Bình xịt các loại côn trùng ARS JET GOLD odorless 600ml(QC24) - Km
HH00080
12 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 69.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
5 Bộ Lau nhà 360 độ Megahome X3
BO360
3 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 490.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
6 Cây lau nhà vắt tròn HomeInno
VATTRON
15 Cây Đóng gói riêng Việt Nam 155.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
7 Chổi quét nhà Phước Lộc (cán nhựa đỏ)
NHAPLOCDO
20 Cây Đóng gói riêng Việt Nam 58.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
8 Chổi quét sân
CHOISANTOT
6 Cây Đóng gói riêng Việt Nam 48.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
9 Đồ hốt rác lớn cán dài nhựa
HOTRACNHUA DAI
12 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 32.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
10 Giấy vệ sinh
SOLA.GVS
320 Lốc Đóng gói riêng Việt Nam 52.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
11 Gift lau sàn hương Lily 3.8Kg
LSGiftly3.8kg
50 CAN Đóng gói riêng Việt Nam 96.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
12 Hốt rác cán dài
HH00085
3 Cây Đóng gói riêng Việt Nam 68.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
13 Kệ dép nhựa 2 tầng TIT
KEPDEP
9 cái Đóng gói riêng Việt Nam 98.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
14 Kệ góc Inox
KEGOCINOX
2 cái Đóng gói riêng Việt Nam 215.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
15 Khay đựng xà bông cục inox 304
HH00212
6 cái Đóng gói riêng Việt Nam 89.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
16 Lau kính Gift sắc biển 540ml
HH00182
14 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 32.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
17 LIFEBUOY NRT BAC BAO VE 36X180G
HH00009
35 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 38.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
18 LIFEBUOY XBC BV VUOT TROI AW0319 72X90G
XBCDO
330 Bánh Đóng gói riêng Việt Nam 15.500
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
19 Miếng rửa chén lưới
HH00021
30 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 9.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
20 Miếng rửa chén nhôm
HH00022
15 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 8.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
21 NƯỚC TẨY JAVEL LIX 1KG/CH12
javel1kg
350 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 25.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
22 OMO BG THOM MAT 36X380G
HH00039
165 Gói Đóng gói riêng Việt Nam 28.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
23 OMO BG THOM MAT 4X2.9KG
HH00025
32 Gói Đóng gói riêng Việt Nam 149.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
24 SUNLIGHT NRC CHANH 100 CAN 3X3.6KG
HH00008
120 CAN Đóng gói riêng Việt Nam 108.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
25 Tấm lau chân lông
HH00159
17 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 68.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
26 Tẩy rửa phòng Gift siêu sạch 900ml -Km
TAYKMGI FT
460 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 41.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
27 Thùng rác đại
HH00097
3 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 252.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
28 Bao nhựa PP màu
RACCUON
180 kg Đóng gói riêng Việt Nam 49.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
29 Xô 16 lít
HH00093
8 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 80.000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây