Provide semi -boarding costs

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Provide semi -boarding costs
Investor
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
99.362.000 VND
Publication date
16:10 27/08/2026
Type of contract
According to adjusted unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
312/QĐ-MNTLH
Approval Entity
Trung Lap Ha Kindergarten
Approval date
26/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000042817 079183018166

HỘ KINH DOANH - CỬA HÀNG BÍCH NGÂN

99.362.000 VND 12 month 12 months
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn chải chà toliet vuông inox
CHAITOLIET
14 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 26,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
2 Bao tay mỏng
BTRON.TA
12 Xấp Đóng gói riêng Việt Nam 10,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
3 Bao tay nhựa
BAOTAYN HUA
10 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 32,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
4 Bình xịt các loại côn trùng ARS JET GOLD odorless 600ml(QC24) - Km
HH00080
12 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 69,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
5 Bộ Lau nhà 360 độ Megahome X3
BO360
3 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 490,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
6 Cây lau nhà vắt tròn HomeInno
VATTRON
15 Cây Đóng gói riêng Việt Nam 155,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
7 Chổi quét nhà Phước Lộc (cán nhựa đỏ)
NHAPLOCDO
20 Cây Đóng gói riêng Việt Nam 58,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
8 Chổi quét sân
CHOISANTOT
6 Cây Đóng gói riêng Việt Nam 48,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
9 Đồ hốt rác lớn cán dài nhựa
HOTRACNHUA DAI
12 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 32,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
10 Giấy vệ sinh
SOLA.GVS
320 Lốc Đóng gói riêng Việt Nam 52,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
11 Gift lau sàn hương Lily 3.8Kg
LSGiftly3.8kg
50 CAN Đóng gói riêng Việt Nam 96,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
12 Hốt rác cán dài
HH00085
3 Cây Đóng gói riêng Việt Nam 68,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
13 Kệ dép nhựa 2 tầng TIT
KEPDEP
9 cái Đóng gói riêng Việt Nam 98,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
14 Kệ góc Inox
KEGOCINOX
2 cái Đóng gói riêng Việt Nam 215,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
15 Khay đựng xà bông cục inox 304
HH00212
6 cái Đóng gói riêng Việt Nam 89,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
16 Lau kính Gift sắc biển 540ml
HH00182
14 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 32,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
17 LIFEBUOY NRT BAC BAO VE 36X180G
HH00009
35 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 38,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
18 LIFEBUOY XBC BV VUOT TROI AW0319 72X90G
XBCDO
330 Bánh Đóng gói riêng Việt Nam 15,500
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
19 Miếng rửa chén lưới
HH00021
30 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 9,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
20 Miếng rửa chén nhôm
HH00022
15 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 8,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
21 NƯỚC TẨY JAVEL LIX 1KG/CH12
javel1kg
350 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 25,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
22 OMO BG THOM MAT 36X380G
HH00039
165 Gói Đóng gói riêng Việt Nam 28,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
23 OMO BG THOM MAT 4X2.9KG
HH00025
32 Gói Đóng gói riêng Việt Nam 149,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
24 SUNLIGHT NRC CHANH 100 CAN 3X3.6KG
HH00008
120 CAN Đóng gói riêng Việt Nam 108,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
25 Tấm lau chân lông
HH00159
17 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 68,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
26 Tẩy rửa phòng Gift siêu sạch 900ml -Km
TAYKMGI FT
460 CHAI Đóng gói riêng Việt Nam 41,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
27 Thùng rác đại
HH00097
3 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 252,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
28 Bao nhựa PP màu
RACCUON
180 kg Đóng gói riêng Việt Nam 49,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
29 Xô 16 lít
HH00093
8 Cái Đóng gói riêng Việt Nam 80,000
Danh mục hàng hóa, ký hiệu, đơn vị tính, mã ký hiệu, đơn giá sẽ thay đổi tùy từng thời điểm bán hàng.(do mà sản xuất thay đổi mẫu mã liên tục đ63 phù hợp người tiêu dùng)
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second