Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.654.699.805 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.652.941.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2 như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.654.699.805 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.652.941.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Rau, củ quả VietGab; trái cây thịt gia súc, gia cầm; thuỷ hải sản; thực phẩm khô) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM HOÀNG ĐÔNG
24/09/2025 17:03
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (gạo) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực phẩm Anh An
24/09/2025 17:00
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (thịt gia súc gia cầm, Thủy hải sản, trứng, các sản phẩm chế biến từ thịt) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM VINH ANH
24/09/2025 16:57
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Caramen) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cơ sở sản xuất bánh ngọt Huy Anh
24/09/2025 16:53
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Bánh mì gối, bánh ngọt) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI HÀ- KOTOBUKI
24/09/2025 16:45
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Nước uống đóng chai lusty để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
24/09/2025 16:41
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Sữa và các sản phẩm sữa) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH YAKULT VIỆT NAM
24/09/2025 16:37
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (sữa và các sản phẩm từ sữa; Dielac, sữa chua vinamilk) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
24/09/2025 16:28
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (sữa và các sản phẩm từ sữa; Metacare Eco; Nitricare ; Elovi; zinzin kid) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HỌC ĐƯỜNG XANH
24/09/2025 16:20
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú trường Mẫu giáo Số 2 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2 với 9 gói thầu.
19/09/2025 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mẫu giáo số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG DÂN DỤNG HÀ NỘI
19/09/2024 10:24
Trường mẫu giáo số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NHÀ CAO TẦNG
19/09/2024 10:17
Trường mẫu giáo số 2 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
11/09/2024 15:18
Trường mẫu giáo số 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 15:44
Trường mẫu giáo số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HALECO
23/08/2024 15:32
Trường mẫu giáo số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH AN DƯƠNG 6
23/08/2024 15:30
Trường mẫu giáo số 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện nhiệm vụ Bảo trì, sửa chữa một số hạng mục Trường Mẫu giáo Số 2 với 4 gói thầu.
20/08/2024 18:08
Trường mẫu giáo số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TĐT
03/08/2024 14:26
Trường mẫu giáo số 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị thực hiện nhiệm vụ Bảo trì, sửa chữa một số hạng mục Trường Mẫu giáo Số 2 với 1 gói thầu.
26/07/2024 18:26
Trường mẫu giáo số 2 công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy và học của trường Mẫu giáo số 2 với 2 nhà thầu tham gia.
13/07/2020 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Rau, củ quả VietGab; trái cây thịt gia súc, gia cầm; thuỷ hải sản; thực phẩm khô) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM HOÀNG ĐÔNG
24/09/2025 17:03
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (gạo) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực phẩm Anh An
24/09/2025 17:00
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (thịt gia súc gia cầm, Thủy hải sản, trứng, các sản phẩm chế biến từ thịt) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM VINH ANH
24/09/2025 16:57
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Caramen) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cơ sở sản xuất bánh ngọt Huy Anh
24/09/2025 16:53
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Bánh mì gối, bánh ngọt) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI HÀ- KOTOBUKI
24/09/2025 16:45
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Nước uống đóng chai lusty để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
24/09/2025 16:41
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Sữa và các sản phẩm sữa) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH YAKULT VIỆT NAM
24/09/2025 16:37
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (sữa và các sản phẩm từ sữa; Dielac, sữa chua vinamilk) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
24/09/2025 16:28
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (sữa và các sản phẩm từ sữa; Metacare Eco; Nitricare ; Elovi; zinzin kid) để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Mẫu giáo Số 2 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HỌC ĐƯỜNG XANH
24/09/2025 16:20
Bên mời thầu Trường mẫu giáo số 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú trường Mẫu giáo Số 2 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2 với 9 gói thầu.
19/09/2025 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2 là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2 là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2 là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo số 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để thành công trong cuộc đời, hai yếu tố bạn cần thiết bạn phải học là bỏ cái gì và đặt niềm tin ở nơi đâu. "
S.L.Clemant
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh