Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.747.760.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.718.522.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.747.760.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.718.522.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
04/03/2026 13:56
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
04/03/2026 13:54
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
04/03/2026 13:50
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khắc phục, sửa chữa thiệt hại do ảnh hưởng Bão số 10 năm 2025 đối với Trường THPT Cửa Lò của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò với 3 gói thầu.
04/03/2026 09:30
Trường PTTH Cửa Lò đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục, sửa chữa thiệt hại do ảnh hưởng Bão số 10 năm 2025 đối với Trường THPT Cửa Lò.
04/03/2026 09:09
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BÌNH MINH
30/11/2024 09:50
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TAIYOU
30/11/2024 09:44
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HAANCO
30/11/2024 09:40
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sân bóng chuyền ngoài trời, lát gạch Tezzazo khu vực trạm BTS Trường THPT Cửa Lò của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò với 3 gói thầu.
30/11/2024 09:08
Trường PTTH Cửa Lò đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân bóng chuyền ngoài trời, lát gạch Tezzazo khu vực trạm BTS Trường THPT Cửa Lò.
30/11/2024 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường PTTH Cửa Lò công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BÌNH MINH
30/11/2024 09:50
Trường PTTH Cửa Lò công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TAIYOU
30/11/2024 09:44
Trường PTTH Cửa Lò công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HAANCO
30/11/2024 09:40
Trường PTTH Cửa Lò đăng tải KHLCNT Xây dựng sân bóng chuyền ngoài trời, lát gạch Tezzazo khu vực trạm BTS Trường THPT Cửa Lò với 3 gói thầu.
30/11/2024 09:08
Trường PTTH Cửa Lò công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH ANH PHƯƠNG
02/03/2024 08:55
Trường PTTH Cửa Lò đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa sân trường, cổng, hàng rào, nhà bảo vệ, mương thoát nước, nâng cấp trạm biến áp trường THPT Cửa Lò với 4 gói thầu.
23/01/2024 21:46
Trường PTTH Cửa Lò công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HAANCO, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TIẾN PHÁT
04/12/2023 09:31
Trường PTTH Cửa Lò công bố KQMT gói thầu Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
15/10/2023 09:04
Trường PTTH Cửa Lò đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/10/2023 20:23
Trường PTTH Cửa Lò đăng tải KHLCNT Nâng cấp sân thể dục và hoàn thiện khuôn viên nhà thi đấu Trường THPT Cửa Lò theo Quy hoạch được UBND tỉnh Nghệ An phê duyệt với 4 gói thầu.
24/11/2022 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
04/03/2026 13:56
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
04/03/2026 13:54
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
04/03/2026 13:50
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khắc phục, sửa chữa thiệt hại do ảnh hưởng Bão số 10 năm 2025 đối với Trường THPT Cửa Lò của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò với 3 gói thầu.
04/03/2026 09:30
Trường PTTH Cửa Lò đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục, sửa chữa thiệt hại do ảnh hưởng Bão số 10 năm 2025 đối với Trường THPT Cửa Lò.
04/03/2026 09:09
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BÌNH MINH
30/11/2024 09:50
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TAIYOU
30/11/2024 09:44
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HAANCO
30/11/2024 09:40
Bên mời thầu Trường PTTH Cửa Lò đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sân bóng chuyền ngoài trời, lát gạch Tezzazo khu vực trạm BTS Trường THPT Cửa Lò của chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò với 3 gói thầu.
30/11/2024 09:08
Trường PTTH Cửa Lò đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân bóng chuyền ngoài trời, lát gạch Tezzazo khu vực trạm BTS Trường THPT Cửa Lò.
30/11/2024 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Cửa Lò là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự hối hận sau một cuộc chiến không cần thiết rất lớn. "
John Adams
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info