Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 20:25 05/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp sân thể dục và hoàn thiện khuôn viên nhà thi đấu Trường THPT Cửa Lò theo Quy hoạch được UBND tỉnh Nghệ An phê duyệt
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, Ngân sách thị xã, Nguồn vận động tài trợ giáo dục và Nguồn vốn huy động hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nghi Hương - Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
162/QĐ-THPTCL
Ngày phê duyệt
26/09/2023 20:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Cửa Lò
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:23 05/10/2023
đến
09:00 15/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/10/2023 (12/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng 976 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 291 đường Nguyễn Trãi, TP Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Quản lý đô thị UBND thị xã Cửa Lò Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần xây dựng 976 Tư vấn lập E-HSMT Số 291 đường Nguyễn Trãi, TP Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Phòng Tài chính- Kế hoạch UBND thị xã Cửa Lò Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò, tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần xây dựng 976 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 291 đường Nguyễn Trãi, TP Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Phòng Tài chính- Kế hoạch UBND thị xã Cửa Lò Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa, công suất ≥150 lít
1
2
Máy trộn bê tông công suất ≥250 lít
1
3
Ô tô vận tải, tải trọng ≥5 tấn
1
4
Máy hàn, công suất ≥23kw
1
5
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
6
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
8
Máy đào gàu ≥ 0,4m3
1
9
Đầm cóc công suất ≥ 70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nâng cấp sân học thể dục
2
Đào san đất bằng máy đào - Cấp đất II
6.471
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất II
6.471
100m3
4
Vận chuyển đất 10 km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất II
6.471
100m3/1km
5
Thi công móng cấp phối đá dăm
3.366
100m3
6
Lu lèn móng cấp phối đá dăm
16.83
100m2
7
Thi công lớp đá mạt bằng máy đầm cóc
1.01
100m3
8
Cỏ nhân tạo sân bóng đá
1683
m2
9
Cát sạch trải cỏ
50.49
m3
10
Cao su chuyên dùng trong sân cỏ nhân tạo
10.608
Tấn
11
Keo dán cỏ sử dụng
14
thùng
12
Bạt dán cỏ chuyên dùng
800
md
13
Nhân công thi công lắp đặt hoàn thiện cỏ nhân tạo
1683
m2
14
Khung cầu môn
2
bộ
15
Thi công căng lưới bao quanh sân bóng đá (Lưới nilong sợi Pe-3,5mm, ô 14)
992
m2
16
Thi công cáp căng lưới bao quanh sân bóng đá(Cáp mạ kẽm D5.6 và phụ kiện kèm theo)
372
m
17
SXLD cửa khung thép, lưới B40
2.4
m2
18
Đào mương - Cấp đất II
94.95
1m3
19
Đắp đất bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,90
0.317
100m3
20
Bê tông móng M150, đá 2x4
11.1
m3
21
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
10.602
m3
22
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75
301.952
m2
23
Láng mương rãnh, dày 1cm, vữa XM M75 (2 lớp)
106.8
m2
24
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2
6.229
m3
25
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.498
100m2
26
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.821
tấn
27
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, máng nước bằng máy
355
cái
28
Đào móng cột, trụ - Cấp đất II
1.054
1m3
29
Bê tông móng M200, đá 1x2
0.864
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M75
0.75
m3
31
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm2
250
m
32
Lắp đặt ống nhựa nổi bảo hộ dây dẫn
250
m
33
Lắp dựng cột đèn bê tông cao 8,5m
3
cột
34
Gia công lắp dựng giá treo đèn
6
bộ
35
Lắp Đèn led 200W
18
bộ
36
Lắp đèn pha Led 200W
6
bộ
37
Luồn dây lên đèn
0.48
100 m
38
Lắp đặt tủ điện
1
hộp
39
Lắp đặt cầu dao
1
bộ
40
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
6
m
41
Lắp đặt công tơ điện
1
cái
42
Khuôn viên nhà thi đấu
43
Tháo dỡ tấm đan mương thoát nước
271
Tấm
44
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép
9.856
m3
45
Phá dỡ tường xây gạch
32.032
m3
46
Phá dỡ móng bê tông không có cốt thép
19.824
m3
47
Phá dỡ móng bê tông gạch vỡ
13.216
m3
48
Nạo vét bùn mương bằng thủ công
19.08
m3
49
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
95.4
m2
50
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
270.3
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây