Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.281.936.766 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.155.164.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.281.936.766 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.155.164.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Thi công xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa tại trường Tiểu học và THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH CHÍNH
31/07/2026 21:49
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa tại trường Tiểu học và THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An với 1 gói thầu.
31/07/2026 21:28
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MỘC HƯNG
22/07/2026 20:17
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn kiến trúc và xây dựng vĩnh phú
22/07/2026 20:14
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa tại trường Tiểu học và THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An với 2 gói thầu.
22/07/2026 20:07
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường TH&THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ CÔNG NGHỆ EDUX
13/02/2026 20:02
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025–2026 tại trường TH&THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An với 1 gói thầu.
13/02/2026 19:57
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
10/02/2026 19:53
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Trường TH&THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An với 1 gói thầu.
10/02/2026 19:49
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại Trường Tiểu học và THCS Tân An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUỐC TẾ GOLD STAR VINA
22/09/2025 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường TH&THCS Tân An công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy in năm 2024 của Trường TH&THCS thị trấn Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thương Mại Thiết Bị Và Công Nghệ Xuân An
08/11/2024 17:09
Trường TH&THCS Tân An công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, thiết bị âm thanh và tài sản khác năm 2024 của Trường TH&THCS thị trấn Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nông Thu Hà
02/11/2024 10:00
Trường TH&THCS Tân An công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử năm 2024 của Trường TH&THCS thị trấn Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nông Thu Hà
02/11/2024 09:47
Trường TH&THCS Tân An công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy in năm 2024 của Trường TH&THCS thị trấn Tân An với 4 nhà thầu tham gia.
21/10/2024 14:37
Trường TH&THCS Tân An đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính, máy in năm 2024 của Trường TH&THCS thị trấn Tân An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 16:31
Trường TH&THCS Tân An đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính, máy in năm 2024 của Trường TH&THCS thị trấn Tân An với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:02
Trường TH&THCS Tân An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E.HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN LÂM
09/07/2024 09:25
Trường TH&THCS Tân An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT gói thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT
09/07/2024 09:24
Trường TH&THCS Tân An đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình:Tu sửa, sửa chữa hạng mục nhà bếp ăn trường Tiểu học và THCS thị trấn Tân An với 4 gói thầu.
09/07/2024 09:22
Trường TH&THCS Tân An công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy in năm 2024 của Trường TH&THCS thị trấn Tân An với 4 nhà thầu tham gia.
29/05/2024 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Thi công xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa tại trường Tiểu học và THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH CHÍNH
31/07/2026 21:49
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa tại trường Tiểu học và THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An với 1 gói thầu.
31/07/2026 21:28
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MỘC HƯNG
22/07/2026 20:17
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn kiến trúc và xây dựng vĩnh phú
22/07/2026 20:14
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa tại trường Tiểu học và THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An với 2 gói thầu.
22/07/2026 20:07
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường TH&THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ CÔNG NGHỆ EDUX
13/02/2026 20:02
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025–2026 tại trường TH&THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An với 1 gói thầu.
13/02/2026 19:57
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
10/02/2026 19:53
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Trường TH&THCS Tân An của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An với 1 gói thầu.
10/02/2026 19:49
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại Trường Tiểu học và THCS Tân An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUỐC TẾ GOLD STAR VINA
22/09/2025 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân An là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thước đo của một con người không nhất thiết nằm ở danh vọng hay địa vị, mà nằm ở việc anh ta đối xử với người khác như thế nào. "
Victor L. Brown
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info