Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS An Thượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.676.025.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.634.098.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS An Thượng như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.676.025.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.634.098.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa, thay thế gạch lát nền phòng học, gạch lát nền sân trường của trường THCS An Thượng của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÙ GIA
20/07/2026 08:23
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế gạch lát nền phòng học, gạch lát nền sân trường của trường THCS An Thượng của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với 1 gói thầu.
13/07/2026 16:32
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sơn lại tường mặt ngoài dãy nhà B của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÁCH HÓA TỔNG HỢP HÀ NỘI
15/12/2025 08:36
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa, thay thế phụ kiện bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại Hà Kiên
15/12/2025 08:28
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải KHLCNT Sơn lại tường mặt ngoài dãy nhà B của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với 1 gói thầu.
09/12/2025 14:30
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế phụ kiện bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với 1 gói thầu.
09/12/2025 13:47
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nền lớp học, nền dãy hàng lang lớp học dãy nhà C của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG GIÁP LOAN
21/11/2024 11:41
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Sửa chữa nền lớp học, nền dãy hàng lang lớp học dãy nhà C của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với 1 gói thầu.
08/11/2024 15:26
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
20/06/2024 19:42
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2024 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS An Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nền lớp học, nền dãy hàng lang lớp học dãy nhà C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG GIÁP LOAN
21/11/2024 11:41
Trường THCS An Thượng đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Sửa chữa nền lớp học, nền dãy hàng lang lớp học dãy nhà C với 1 gói thầu.
08/11/2024 15:26
Trường THCS An Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
20/06/2024 19:42
Trường THCS An Thượng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
03/06/2024 08:41
Trường THCS An Thượng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2024 14:12
Trường THCS An Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
24/05/2024 11:28
Trường THCS An Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
24/05/2024 11:27
Trường THCS An Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 3 gói thầu.
24/05/2024 11:17
Trường THCS An Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ ÁNH MINH
31/08/2023 16:08
Trường THCS An Thượng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của Trường THCS An Thượng với 1 nhà thầu tham gia.
03/08/2023 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa, thay thế gạch lát nền phòng học, gạch lát nền sân trường của trường THCS An Thượng của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÙ GIA
20/07/2026 08:23
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế gạch lát nền phòng học, gạch lát nền sân trường của trường THCS An Thượng của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với 1 gói thầu.
13/07/2026 16:32
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sơn lại tường mặt ngoài dãy nhà B của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÁCH HÓA TỔNG HỢP HÀ NỘI
15/12/2025 08:36
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa, thay thế phụ kiện bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại Hà Kiên
15/12/2025 08:28
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải KHLCNT Sơn lại tường mặt ngoài dãy nhà B của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với 1 gói thầu.
09/12/2025 14:30
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế phụ kiện bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với 1 gói thầu.
09/12/2025 13:47
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nền lớp học, nền dãy hàng lang lớp học dãy nhà C của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG GIÁP LOAN
21/11/2024 11:41
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Sửa chữa nền lớp học, nền dãy hàng lang lớp học dãy nhà C của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với 1 gói thầu.
08/11/2024 15:26
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
20/06/2024 19:42
Bên mời thầu Trường THCS An Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường THCS An Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2024 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Thượng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Thượng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Thượng là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Thượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Thượng là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có hai loại người dễ làm tổn thương người khác nhất: một là chính mình, hai là người hiền lành lương thiện. "
Tân Di Ổ
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info