Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS An Viên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.079.167.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.022.049.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS An Viên như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.079.167.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.022.049.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng, vệ sinh và sơn lại tường khu 2 tầng 06 phòng chức năng của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NỘI THẤT QUANG TRANG
05/08/2026 11:44
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng, vệ sinh và sơn lại tường khu 2 tầng 06 phòng chức năng của chủ đầu tư Trường THCS An Viên với 1 gói thầu.
05/08/2026 11:39
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tài sản, trang thiết bị, đồ dùng dạy và học của Trường THCS An Viên của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thiết bị nội thất 289
30/07/2026 08:23
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tài sản, trang thiết bị, đồ dùng dạy và học của Trường THCS An Viên của chủ đầu tư Trường THCS An Viên với 1 gói thầu.
30/07/2026 08:14
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh, bàn giáo viên cho các phòng học của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nội Thất Quang Trang
29/07/2026 16:32
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng, vệ sinh và sơn lại tường khu 2 tầng 06 phòng học Trường của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nội Thất Quang Trang
29/07/2026 16:19
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu gói thầu bàn ghế Học sinh, bàn giáo viên của chủ đầu tư Trường THCS An Viên với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:04
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu sửa chữa, bảo dưỡng, vệ sinh và sơn lại tường khu 2 tầng 06 phòng học của chủ đầu tư Trường THCS An Viên với 1 gói thầu.
29/07/2026 15:57
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD
29/07/2026 15:31
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH VIỆT NAM
29/07/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS An Viên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tăng cường cơ sở vật chất Trường THCS An Viên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ PHÚC HƯNG
15/12/2024 12:14
Trường THCS An Viên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Tăng cường cơ sở vật chất Trường THCS An Viên năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 10:25
Trường THCS An Viên đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tăng cường cơ sở vật chất Trường THCS An Viên năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 12:18
Trường THCS An Viên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ TRÀNG AN
14/11/2024 10:45
Trường THCS An Viên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
14/11/2024 10:43
Trường THCS An Viên đăng tải KHLCNT Mua sắm Tăng cường cơ sở vật chất Trường THCS An Viên năm 2024 với 3 gói thầu.
14/11/2024 10:40
Trường THCS An Viên công bố kết quả gói thầu tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NTP
22/08/2024 14:28
Trường THCS An Viên đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Bảo dưỡng, sửa chữa lan can nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, thay cánh cổng và làm lan can hai bên cổng vào trường THCS An Viên với 5 gói thầu.
22/08/2024 14:25
Trường THCS An Viên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Trường THCS An Viên. Hạng mục: Tường rào trục phía Tây và trục Phía Bắc với 5 gói thầu.
20/05/2024 15:35
Trường THCS An Viên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Trường THCS An Viên. Hạng mục: Tường rào trục phía Tây và trục Phía Bắc với 5 gói thầu.
15/05/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng, vệ sinh và sơn lại tường khu 2 tầng 06 phòng chức năng của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NỘI THẤT QUANG TRANG
05/08/2026 11:44
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng, vệ sinh và sơn lại tường khu 2 tầng 06 phòng chức năng của chủ đầu tư Trường THCS An Viên với 1 gói thầu.
05/08/2026 11:39
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tài sản, trang thiết bị, đồ dùng dạy và học của Trường THCS An Viên của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thiết bị nội thất 289
30/07/2026 08:23
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tài sản, trang thiết bị, đồ dùng dạy và học của Trường THCS An Viên của chủ đầu tư Trường THCS An Viên với 1 gói thầu.
30/07/2026 08:14
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh, bàn giáo viên cho các phòng học của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nội Thất Quang Trang
29/07/2026 16:32
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng, vệ sinh và sơn lại tường khu 2 tầng 06 phòng học Trường của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nội Thất Quang Trang
29/07/2026 16:19
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu gói thầu bàn ghế Học sinh, bàn giáo viên của chủ đầu tư Trường THCS An Viên với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:04
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu sửa chữa, bảo dưỡng, vệ sinh và sơn lại tường khu 2 tầng 06 phòng học của chủ đầu tư Trường THCS An Viên với 1 gói thầu.
29/07/2026 15:57
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD
29/07/2026 15:31
Bên mời thầu Trường THCS An Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS An Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH VIỆT NAM
29/07/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Viên là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Viên là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Viên là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Viên là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Viên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS An Viên là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thi ca là cái bóng được chiếu bởi những ngọn đèn đường của trí tưởng tượng. "
Lawrence Ferlinghetti
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info