Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.059.620.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.041.815.887 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.059.620.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.041.815.887 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt phông, biển chữ sân khấu; Rèm, vách hội trường nhà đa năng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nông Thị Tấm
23/12/2025 08:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm, lắp đặt phông, biển chữ sân khấu; Rèm, vách hội trường nhà đa năng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH với 1 gói thầu.
22/12/2025 08:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất trường THCS Cao Bình, thành phố Cao Bằng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và phát triển thương mại Gia Phát
16/12/2025 18:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
12/12/2025 20:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN 158
12/12/2025 20:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN HC
12/12/2025 20:28
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất trường THCS Cao Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH với 5 gói thầu.
12/12/2025 20:24
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất trường THCS Cao Bình, thành phố Cao Bằng.
12/12/2025 20:20
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC – dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
27/11/2025 14:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng. của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HẢI NAM
27/11/2025 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị trường Trung Học Cơ Sở Cao Bình năm học 2024 – 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC HEMERA
18/12/2024 17:11
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị trường Trung Học Cơ Sở Cao Bình năm học 2024 – 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 09:39
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị trường Trung Học Cơ Sở Cao Bình năm học 2024 – 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 16:16
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72
22/11/2024 16:05
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
22/11/2024 16:05
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị trường Trung Học Cơ Sở Cao Bình Năm học 2024 - 2025 với 3 gói thầu.
19/11/2024 11:45
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị trường Trung học cơ sở Cao Bình Năm học 2024 - 2025 với 3 gói thầu.
18/11/2024 10:08
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu công trình: Sửa chữa Trường THCS Cao Bình thành phố Cao Bằng
Tên hạng mục: Làm cầu nối giữa hai dãy nhà lớp học và nhà bộ môn4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HỢP THÀNH 286
29/07/2024 14:23
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KT-KT đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HẢI NAM
26/07/2024 16:51
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo KT- KT đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD AN VIỆT
26/07/2024 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt phông, biển chữ sân khấu; Rèm, vách hội trường nhà đa năng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nông Thị Tấm
23/12/2025 08:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm, lắp đặt phông, biển chữ sân khấu; Rèm, vách hội trường nhà đa năng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH với 1 gói thầu.
22/12/2025 08:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất trường THCS Cao Bình, thành phố Cao Bằng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và phát triển thương mại Gia Phát
16/12/2025 18:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
12/12/2025 20:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN 158
12/12/2025 20:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN HC
12/12/2025 20:28
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất trường THCS Cao Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH với 5 gói thầu.
12/12/2025 20:24
TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất trường THCS Cao Bình, thành phố Cao Bằng.
12/12/2025 20:20
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC – dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
27/11/2025 14:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS CAO BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng. của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HẢI NAM
27/11/2025 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS CAO BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người ưa trả thù vì bị tổn thương hơn là đền đáp cho lòng tử tế. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026