Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.469.225.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.434.776.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.469.225.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.434.776.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh. của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TƯỜNG MAI Q6
28/08/2026 15:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy VT 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ANH VY
28/08/2026 14:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KIẾN PHÚ
27/08/2026 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TỔNG HỢP XÂY DỰNG CAO PHONG
27/08/2026 17:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
27/08/2026 17:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Đoàn Kết của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT với 3 gói thầu.
27/08/2026 17:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy VT 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường THCS Đoàn Kết năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:13
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường THCS Đoàn Kết năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG PHÚ LÂM
17/08/2026 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường THCS Đoàn Kết năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG SỰ KIỆN AN PHÁT
18/09/2025 11:36
TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đăng tải KHLCNT Sửa chữa các hạng mục cấp bách Trường Trung học cơ sở Đoàn Kết với 3 gói thầu.
18/09/2025 11:32
TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh hai chỗ ngồi và bàn ghế phòng thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VHP
12/05/2025 14:33
TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh hai chỗ ngồi và bàn ghế phòng thí nghiệm với 1 gói thầu.
29/04/2025 15:08
TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT công bố kết quả gói thầu Mua sam may vi tinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ANH VY
21/04/2025 15:16
TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 9 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
19/09/2024 09:48
TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 9 năm 2024 với 1 gói thầu.
19/09/2024 09:44
TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
13/05/2024 11:51
TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
13/05/2024 11:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh. của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TƯỜNG MAI Q6
28/08/2026 15:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy VT 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ANH VY
28/08/2026 14:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KIẾN PHÚ
27/08/2026 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TỔNG HỢP XÂY DỰNG CAO PHONG
27/08/2026 17:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
27/08/2026 17:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Đoàn Kết của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT với 3 gói thầu.
27/08/2026 17:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy VT 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường THCS Đoàn Kết năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:13
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường THCS Đoàn Kết năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG PHÚ LÂM
17/08/2026 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường THCS Đoàn Kết năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐOÀN KẾT là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Có những điều dù ta chỉ làm trong khoảnh khắc nhưng lại làm ta đau lòng cả đời. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh