Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Đức Long như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.122.783.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.111.599.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Đức Long như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.122.783.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.111.599.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera quan sát an ninh tại Trường THCS Đức Long năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ AN NINH NINH BÌNH
11/04/2025 15:01
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera quan sát an ninh tại Trường THCS Đức Long năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:56
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Trung học cơ sở Đức Long năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Mận
19/03/2025 20:59
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Trung học cơ sở Đức Long năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với 1 gói thầu.
13/03/2025 09:09
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HDC
23/12/2024 15:58
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 22:41
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với 3 gói thầu.
06/12/2024 08:08
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 và tài sản trường lớp học của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HÀ THÀNH
04/12/2023 17:42
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 và tài sản trường lớp học của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2023 16:48
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, lớp 7 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
01/11/2023 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Đức Long công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera quan sát an ninh tại Trường THCS Đức Long năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ AN NINH NINH BÌNH
11/04/2025 15:01
Trường THCS Đức Long đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera quan sát an ninh tại Trường THCS Đức Long năm 2025 với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:56
Trường THCS Đức Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Trung học cơ sở Đức Long năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Mận
19/03/2025 20:59
Trường THCS Đức Long đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Trung học cơ sở Đức Long năm 2025 với 1 gói thầu.
13/03/2025 09:09
Trường THCS Đức Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HDC
23/12/2024 15:58
Trường THCS Đức Long công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 19:22
Trường THCS Đức Long đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 22:41
Trường THCS Đức Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 với 3 gói thầu.
06/12/2024 08:08
Trường THCS Đức Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 và tài sản trường lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HÀ THÀNH
04/12/2023 17:42
Trường THCS Đức Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 và tài sản trường lớp học với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2023 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera quan sát an ninh tại Trường THCS Đức Long năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ AN NINH NINH BÌNH
11/04/2025 15:01
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera quan sát an ninh tại Trường THCS Đức Long năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:56
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Trung học cơ sở Đức Long năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Mận
19/03/2025 20:59
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Trung học cơ sở Đức Long năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với 1 gói thầu.
13/03/2025 09:09
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HDC
23/12/2024 15:58
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 22:41
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với 3 gói thầu.
06/12/2024 08:08
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 và tài sản trường lớp học của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HÀ THÀNH
04/12/2023 17:42
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 và tài sản trường lớp học của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2023 16:48
Bên mời thầu Trường THCS Đức Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6, lớp 7 của chủ đầu tư Trường THCS Đức Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
01/11/2023 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đức Long là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đức Long là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đức Long là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đức Long có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đức Long là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn nghỉ ngơi, bạn bị “rỉ sét”. "
Helen Hayes
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh