Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.624.883.688 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.524.749.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.624.883.688 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.524.749.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu DỰ TOÁN MUA SẮM, SỬA CHỮA GÓI THẦU: “Thi công lắp đặt hệ thống camera, loa thông báo điều hành lớp học và cung cấp bổ sung trang thiết bị phục vụ giảng dạy cho năm học 2026-2027” của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC VÀ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG BẢO AN
16/07/2026 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT DỰ TOÁN MUA SẮM, SỬA CHỮA GÓI THẦU: “Thi công lắp đặt hệ thống camera, loa thông báo điều hành lớp học và cung cấp bổ sung trang thiết bị phục vụ giảng dạy cho năm học 2026-2027” của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
14/07/2026 22:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:45
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX & TM DUY HIỀN
08/06/2026 15:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
04/06/2026 12:36
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn.
04/06/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Mai Đình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
01/02/2026 00:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán : Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Mai Đình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
28/01/2026 08:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Quang Liên
25/10/2025 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và dịch vụ Minh Đức
23/10/2025 16:38
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH công bố kết quả gói thầu "Cung cấp bàn ghế học sinh".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX & TM DUY HIỀN
28/03/2025 11:20
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa Khu nhà vệ sinh Trường THCS Mai Đình với 1 gói thầu.
21/02/2025 10:12
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÍ AN
05/07/2024 16:01
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2024 10:06
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2024 08:41
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT, HSYC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại quốc tế Long Sơn
15/06/2024 15:55
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
15/06/2024 15:53
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Sửa chữa Trường THCS Mai Đình với 4 gói thầu.
15/06/2024 11:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu DỰ TOÁN MUA SẮM, SỬA CHỮA GÓI THẦU: “Thi công lắp đặt hệ thống camera, loa thông báo điều hành lớp học và cung cấp bổ sung trang thiết bị phục vụ giảng dạy cho năm học 2026-2027” của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC VÀ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG BẢO AN
16/07/2026 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT DỰ TOÁN MUA SẮM, SỬA CHỮA GÓI THẦU: “Thi công lắp đặt hệ thống camera, loa thông báo điều hành lớp học và cung cấp bổ sung trang thiết bị phục vụ giảng dạy cho năm học 2026-2027” của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
14/07/2026 22:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:45
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX & TM DUY HIỀN
08/06/2026 15:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
04/06/2026 12:36
TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS MaiĐình, xã Sóc Sơn.
04/06/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Mai Đình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
01/02/2026 00:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán : Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Mai Đình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH với 1 gói thầu.
28/01/2026 08:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Quang Liên
25/10/2025 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vấn đề không phải là kích cỡ của con chó trong cuộc chiến mà là kích cỡ của cuộc chiến trong con chó. "
Mark Twain
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh